ฮอตสปอตผ่านดาวเทียม Thuraya WE
In stock
- ยี่ห้อ:
- THURAYA
- ส่วนหนึ่ง #:
- WE
- Warranty:
- 12 เดือน
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 3-5 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Thuraya-WE-Satellite-Hotspot
ซิมเดียว ฮอตสปอตสองโหมด
Thuraya WE เป็นฮอตสปอตเพียงแห่งเดียวในตลาดที่นำเสนอความสามารถแบบดูอัลโหมด ขยายความครอบคลุมของข้อมูลโดยให้บริการข้อมูลบรอดแบนด์ผ่านดาวเทียมและ LTE ช่วยให้คุณสามารถย้ายเข้าและออกจากพื้นที่ครอบคลุมภาคพื้นดินได้อย่างง่ายดาย
การเลือกเครือข่ายด้วยตนเองหรืออัตโนมัติ
Thuraya WE ช่วยให้คุณสามารถสลับระหว่างเครือข่ายได้อย่างยืดหยุ่นโดยการตั้งค่าฟังก์ชันการสลับเครือข่ายอัตโนมัติบนเว็บอินเตอร์เฟสหรือแอพบนสมาร์ทโฟน ฮอตสปอตจะเปลี่ยนจากเครือข่ายเริ่มต้นของคุณเป็นเครือข่ายอื่นโดยอัตโนมัติเมื่อคุณอยู่นอกพื้นที่ครอบคลุม
โทรและส่งข้อความในโหมดดาวเทียม
แอป Thuraya WE แปลงอุปกรณ์อัจฉริยะของคุณให้เป็นโทรศัพท์ผ่านดาวเทียม ซึ่งช่วยให้คุณเข้าถึงรายชื่อผู้ติดต่อของโทรศัพท์ที่มีอยู่เพื่อทำการโทรผ่านดาวเทียมและส่ง SMS เมื่อเลือกโหมดดาวเทียม
อินเตอร์เฟซที่ใช้งานง่าย
เพื่อควบคุมฮอตสปอตอย่างเต็มที่ Thuraya ได้พัฒนาอินเทอร์เฟซที่เป็นมิตรต่อผู้ใช้ซึ่งสามารถเข้าถึงได้ผ่านทางเว็บหรือผ่านแอปมือถือที่เข้ากันได้กับระบบ iOS และ Android
การสื่อสารแบบครบวงจร
ด้วย Thuraya WE คุณสามารถเปลี่ยนพื้นที่ใดก็ได้เป็นฮอตสปอต Wi-Fi เชื่อมต่ออุปกรณ์และแอปพลิเคชันทั้งหมดของคุณ เพลิดเพลินกับอินเทอร์เน็ตโดยเชื่อมต่ออุปกรณ์อัจฉริยะสูงสุด 10 เครื่องกับฮอตสปอต Thuraya WE ภายในรัศมี 30 เมตรขึ้นไป
น้ำหนักเบาและทนทาน
ด้วยน้ำหนักเพียง 1 กก. Thuraya WE จึงมีขนาดกะทัดรัด น้ำหนักเบา พกพาสะดวก มอบการเชื่อมต่อเสียงและข้อมูลในขณะเดินทาง มีระดับการป้องกันน้ำเข้าที่เป็นที่ยอมรับทั่วโลก IP54 ซึ่งให้การป้องกันฝุ่นและละอองน้ำจากทุกทิศทางเพื่อให้ทนทานต่อสภาพแวดล้อมที่รุนแรง
Specifications
| จัดส่งจาก | DUBAI, UAE |
|---|---|
| ส่วนหนึ่ง # | WE |
| ประเภทสินค้า | อินเทอร์เน็ตผ่านดาวเทียม |
| พื้นที่ใช้งาน | EUROPE, AFRICA, ASIA, AUSTRALIA |
| MANUFACTURER | HUGHES |
| ยี่ห้อ | THURAYA |
| เครือข่าย | THURAYA |
| บริการ | THURAYA IP |
| ใช้ประเภท | PORTABLE |
| ประเภทอุปกรณ์เสริม | TERMINAL |
| ภาษาที่รองรับ | ENGLISH, ARABIC, CHINESE, FRENCH, JAPANESE, PORTUGUESE, RUSSIAN, SPANISH |
| INGRESS PROTECTION | IP 54 |
| ความถี่ | L BAND (1-2 GHz) |
| คุณสมบัติ | INTERNET, EMAIL |
| กลุ่มดาว | 2 ดาวเทียม |
| ความยาว | 230 mm |
| ความกว้าง | 197 mm |
| ความลึก | 24 mm |
| น้ำหนัก | 1.0 kg |
แผนที่ความครอบคลุมของ Thuraya WE

เครือข่ายดาวเทียมที่แข็งแกร่งของ Thuraya ครอบคลุมพื้นที่ห่างไกลที่สุด ทำให้มั่นใจได้ว่าการสื่อสารผ่านดาวเทียมจะปราศจากความแออัด เพื่อให้คุณเชื่อมต่อได้ตลอดเวลา จากการออกแบบดาวเทียมที่เป็นนวัตกรรมใหม่ไปจนถึงความน่าเชื่อถือของอุปกรณ์และอุปกรณ์เสริมของ Thuraya แต่ละชิ้น เรานำเสนอโซลูชันการสื่อสารผ่านดาวเทียมที่เหนือกว่าอย่างแท้จริง นอกเหนือขอบเขตของระบบภาคพื้นดินและเครือข่ายเซลลูลาร์
เครือข่าย Thuraya ไม่ครอบคลุมในอเมริกาเหนือหรือใต้