Beam IsatDock LITE dành cho Inmarsat IsatPhone Pro (ISD LITE)
In stock
- THƯƠNG HIỆU:
- BEAM
- NGƯỜI MẪU:
- ISD LITE
- Warranty:
- 12 THÁNG
- AVAILABILITY:
- DISCONTINUED
- SKU:
- Inmarsat-Beam-IsatPhone-Lite
Beam IsatDock LITE dành cho Inmarsat IsatPhone Pro (ISD LITE)
Beam IsatDock LITE dành cho IsatPhone Pro của Inmarsat cho phép cài đặt bán cố định trên nhiều ứng dụng khác nhau, nơi cần có khả năng truy cập dễ dàng vào các dịch vụ thoại và *dữ liệu tiêu chuẩn cho các ứng dụng trên đất liền và trên biển.
IsatDock LITE cho phép IsatPhone Pro luôn bật và sẵn sàng nhận cuộc gọi đến, cuộc gọi này có thể được trả lời qua phụ kiện Bluetooth hoặc thiết bị cầm tay riêng tư tùy chọn. Điện thoại IsatPhone Pro vừa vặn chắc chắn trong Dock, cũng có thể khóa bằng phím, các tính năng khác bao gồm sạc điện thoại, cổng dữ liệu USB *, chuông cài sẵn và cho phép ăng-ten và nguồn được kết nối vĩnh viễn với Dock để sẵn sàng sử dụng. Điện thoại IsatPhone Pro có thể dễ dàng lắp vào và tháo ra bằng cách nhấn một nút ở trên cùng của đế, giúp bạn dễ dàng sử dụng khỏi Đế khi cần.
Specifications
| NGƯỜI MẪU | ISD LITE |
|---|---|
| LOẠI SẢN PHẨM | ĐIỆN THOẠI VỆ TINH |
| KHU VỰC SỬ DỤNG | GLOBAL (EXCEPT POLAR REGIONS) |
| THƯƠNG HIỆU | BEAM |
| MẠNG | INMARSAT |
| DỊCH VỤ | INMARSAT VOICE |
| LOẠI SỬ DỤNG | FIXED, HÀNG HẢI, XE |
| LOẠI PHỤ KIỆN | DOCKING STATION |
| NHIỆT ĐỘ HOẠT ĐỘNG | -30°C to 70°C (-22°F to 158°F) |
| STORAGE TEMPERATURE | -35°C to 85°C (-31°F to 185°F) |
| TÍNH THƯỜNG XUYÊN | L BAND (1-2 GHz) |
| TƯƠNG THÍCH VỚI | ISATPHONE PRO |
Feature
Các tính năng của Beam IsatDock LITE
• Giữ cho điện thoại luôn được sạc
• Chuông tích hợp có thể điều chỉnh
• Đèn LED trạng thái có thể điều chỉnh độ sáng
• Bao gồm khung RAM phổ quát
• Hỗ trợ thoại & dữ liệu
• Điện thoại riêng tư tùy chọn
• Thiết kế mỏng
• Nhựa ABS cao cấp
• Cơ chế chèn hành động đơn lẻ
• Hướng dẫn chèn
• Phát hành một nút
• Có thể khóa bằng chìa khóa
• Các tùy chọn lắp đặt đa năng
• Kết nối ăng-ten GSPS/GPS chắc chắn
• Các nút điều khiển có thể truy cập
• Bảo hành 24 tháng
What's included
Bao gồm những gì:
• IsatDock LITE
• Giá đỡ Đa năng (RAM)
• Phím khóa điện thoại
• Cáp nguồn 10-32V DC
• Hướng dẫn sử dụng
• Hướng dẫn bắt đầu nhanh