Cobham Explorer 510 BGAN Land Portable Satellite Internet Terminal (403711A-00500)
In stock
- THƯƠNG HIỆU:
- COBHAM
- NGƯỜI MẪU:
- BGAN EXPLORER 510
- PHẦN #:
- 403711A-00500
- ORIGIN:
- Campuchia
- Warranty:
- 12 THÁNG
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 3-5 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Cobham-BGAN-Explorer-510
Một cách mới để kết nối
siêu di động
Kết nối đáng tin cậy
Specifications
| NGƯỜI MẪU | BGAN EXPLORER 510 |
|---|---|
| PHẦN # | 403711A-00500 |
| LOẠI SẢN PHẨM | INTERNET VỆ TINH |
| KHU VỰC SỬ DỤNG | GLOBAL (EXCEPT POLAR REGIONS) |
| THƯƠNG HIỆU | COBHAM |
| MẠNG | INMARSAT |
| DỊCH VỤ | INMARSAT BGAN |
| LOẠI SỬ DỤNG | FIXED, PORTABLE |
| LOẠI PHỤ KIỆN | TERMINAL |
| NHIỆT ĐỘ HOẠT ĐỘNG | -25°C to 55°C (-13°F to 131°F) |
| STORAGE TEMPERATURE | -25°C to 80°C (-13°F to 176°F) |
| OTHER DATA INTERFACES | USB, WI-FI |
| TỐC ĐỘ DỮ LIỆU | UP TO 448 / 464 kbps (SEND / RECEIVE) |
| STREAMING IP | 32 kbps, 64 kbps, 128 kbps |
| NGÔN NGỮ HỖ TRỢ | ENGLISH, CHINESE, FRENCH, GERMAN, JAPANESE, RUSSIAN, SPANISH |
| INGRESS PROTECTION | IP 66 |
| TÍNH THƯỜNG XUYÊN | L BAND (1-2 GHz) |
| ĐẶC TRƯNG | PHONE, TEXT MESSAGING, INTERNET, EMAIL, FTP, VoIP, VIDEO STREAMING |
| GIẤY CHỨNG NHẬN | INMARSAT CLASS 2 TYPE APPROVAL, CE COMPLIANCE, FCC, IC, C-TICK |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85176200 |
| Chòm sao | 3 VỆ TINH |
| THỜI GIAN CHỜ | 24 HOURS |
| CHIỀU DÀI | 202 mm (7.8") |
| CHIỀU RỘNG | 202 mm (7.8") |
| CHIỀU SÂU | 51.8 mm (2") |
| CÂN NẶNG | 1.4 kg (3.1 lbs) |
What's included
• Nhà ga EXPLORER 510
• Pin Lithium Ion có thể sạc lại tích hợp
• Túi mềm EXPLORER
• Cáp chuyển đổi USB sang Ethernet
• Nguồn điện 100-240VAC
• Hướng dẫn bắt đầu nhanh đa ngôn ngữ
• Máy chủ web đa ngôn ngữ và hướng dẫn nhúng (ENG, FR, DE, ES, RU, JP và CN)
Bản đồ phủ sóng Inmarsat BGAN

Bản đồ này mô tả các kỳ vọng về phạm vi phủ sóng của Inmarsat sau khi giới thiệu thương mại vùng L-Band thứ tư của Inmarsat. Nó không đại diện cho một đảm bảo dịch vụ. Tính khả dụng của dịch vụ ở rìa vùng phủ sóng dao động tùy thuộc vào các điều kiện khác nhau.