બીમ IntelliDOCK 9555 - બ્લૂટૂથ ડોકિંગ સ્ટેશન બંડલ (9555ID-SB)
-
x
Checkout using your account
Checkout as a new customer
Creating an account has many benefits:
In stock
| ભાગ # | 9555ID-SB |
|---|---|
| ઉત્પાદનો પ્રકાર | સેટેલાઈટ ફોન |
| વપરાશ વિસ્તાર | 100% GLOBAL |
| બ્રાન્ડ | BEAM |
| નેટવર્ક | IRIDIUM |
| સેવા | IRIDIUM VOICE |
| TYPE નો ઉપયોગ કરો | FIXED, મેરીટાઇમ, વાહન |
| એક્સેસરી પ્રકાર | BUNDLE |
| ઓપરેટિંગ તાપમાન | -30°C to 70°C (-22°F to 158°F) |
| COMPATIBLE WITH | IRIDIUM 9555 |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85177900 |
| CONSTELLATION | 66 ઉપગ્રહો |
| LENGTH | 20 cm (7.9") |
| પહોળાઈ | 7.5 cm (3") |
| DEPTH | 6.5 cm (2.6") |
| વજન | 0.32 kg |
બૉક્સમાં:
બીમ IntelliDOCK 9555
રેમ-માઉન્ટ સ્ટીલ માઉન્ટિંગ કૌંસ
ઈન્ટરફેસ અને પાવર કેબલ્સ
વપરાશકર્તા માર્ગદર્શિકા
ઇન્સ્ટોલેશન મેન્યુઅલ