બીમ પોટ્સડૉક 9555 - RJ11 / POTS અને ટ્રેકિંગ ડૉકિંગ સ્ટેશન (9555PD)
In stock
- બ્રાન્ડ:
- BEAM
- મોડલ:
- POTSDOCK 9555
- ભાગ #:
- 9555PD
- ORIGIN:
- ચીન
- Warranty:
- 24 MONTHS
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 3-5 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Iridium-Beam-PotsDOCK-9555
પોટ્સડૉક પાસે વૉઇસ કનેક્ટિવિટી માટે એક ઇનબિલ્ટ બ્લૂટૂથ મૉડ્યૂલ પણ છે અને પોટ્સડૉકના ઇનબિલ્ટ GPS એન્જિનનો ઉપયોગ કરતી ઇન્ટેલિજન્ટ ટ્રૅકિંગ અને એલર્ટ રિપોર્ટિંગ સિસ્ટમ છે. ચેતવણી અને ટ્રેકિંગ મોડ્યુલ સામયિક મતદાન અથવા કટોકટી ચેતવણી રિપોર્ટિંગને સમર્થન આપવા માટે ગોઠવી શકાય છે.
Iridium 9555 હેન્ડસેટ ડોકીંગ સ્ટેશનમાં સુરક્ષિત રીતે ફીટ થાય છે, જેમાં ઈનબિલ્ટ બ્લૂટૂથ, USB ડેટા, ફોન ચાર્જિંગ અને ઈન્ટીગ્રેટેડ એન્ટેના, ડેટા અને પાવર કનેક્શનની સુવિધાઓ છે જે તમામ એન્ટેના કેબલ અને પાવરને ડોક સાથે કાયમી રૂપે કનેક્ટેડ રાખવાનું શક્ય બનાવે છે. Iridium 9555 હેન્ડસેટ PotsDOCK ની ટોચ પરના એક બટનને દબાવવાથી સહેલાઈથી દાખલ અને દૂર કરવામાં આવે છે, તે 9555ને કોઈપણ સમયે દૂર કરવાનું ખૂબ જ સરળ બનાવે છે અને તે જાણીને કે તે હંમેશા સંપૂર્ણ ચાર્જ થશે.
PotsDOCK વૈકલ્પિક કોમ્પેક્ટ બીમ ગોપનીયતા હેન્ડસેટના ઉપયોગને પણ સમર્થન આપે છે જે જો જરૂરી હોય તો વધારાની સુવિધા માટે PotsDOCKની બાજુમાં સ્થિત કરી શકાય છે.
Specifications
| મોડલ | POTSDOCK 9555 |
|---|---|
| ભાગ # | 9555PD |
| ઉત્પાદનો પ્રકાર | સેટેલાઈટ ફોન |
| વપરાશ વિસ્તાર | 100% GLOBAL |
| બ્રાન્ડ | BEAM |
| નેટવર્ક | IRIDIUM |
| સેવા | IRIDIUM VOICE |
| TYPE નો ઉપયોગ કરો | FIXED, મેરીટાઇમ, વાહન |
| એક્સેસરી પ્રકાર | DOCKING STATION |
| ઓપરેટિંગ તાપમાન | -20°C to 70°C (-4°F to 158°F) |
| ફ્રીક્વન્સી | L BAND (1-2 GHz) |
| COMPATIBLE WITH | IRIDIUM 9555 |
| પ્રમાણપત્રો | IRIDIUM CERTIFIED |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85177900 |
| CONSTELLATION | 66 ઉપગ્રહો |
| LENGTH | 200 mm |
| પહોળાઈ | 75 mm (3.0") |
| DEPTH | 65 mm (2.7") |
| વજન | 0.32 kg |
Feature
• સ્લિમ લાઇન કોમ્પેક્ટ ઇન્સ્ટોલેશન
• એકીકૃત બ્લૂટૂથ કનેક્ટિવિટી
• RJ11/POTS ઈન્ટરફેસ
• વૉઇસ, SMS, SBD અને સર્કિટ સ્વિચ્ડ ડેટા સક્ષમ
• ઇનબિલ્ટ ટ્રેકિંગ અને SOS
• USB ડેટા ઇન્ટરફેસ
• RS232 D9 સીરીયલ ઈન્ટરફેસ
• સહાયક/ઇગ્નીશન સેન્સ
• 9-32V DC પાવર ઇનપુટ
• GPS માટે TNC અને SMA
• સંપૂર્ણ પ્રમાણિત, Iridium, RoHS, CE, IEC60945
• 2 વર્ષની રિપેર અથવા રિપ્લેસમેન્ટ વોરંટી