Beam SatDOCK-G 9555 હેન્ડ્સ-ફ્રી વાહન ડોકિંગ સ્ટેશન (9555SDG)
In stock
- બ્રાન્ડ:
- BEAM
- ભાગ #:
- 9555SDG
- ORIGIN:
- ચીન
- Warranty:
- 24 MONTHS
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 3-5 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Beam-SatDock-9555SD-G-Iridium
ઇરિડિયમ 9555 સેટેલાઇટ હેન્ડસેટ, ડોકમાં સુરક્ષિત રીતે ફિટ થાય છે જે ડિઝાઇનમાં કોમ્પેક્ટ છે, અન્ય પરંપરાગત ડોકિંગ કિટ્સની જેમ જે ઇન્સ્ટોલેશન માટે અન્ય બાહ્ય બોક્સની જરૂર છે, બીમ સેટડોક એક જ કોમ્પેક્ટ ડોકમાં તમામ સામેલ છે. અન્ય સુવિધાઓમાં ફોન ચાર્જિંગ, બિલ્ટ-ઇન બ્લૂટૂથ, USB ડેટા, બિલ્ટ-ઇન રિંગર અને એન્ટેના અને પાવર ડોક સાથે કાયમ જોડાયેલા રહેવા માટેની મંજૂરી છે. ઇરિડિયમ 9555 હેન્ડસેટને ડોકના ટોચ પરના બટનને દબાવીને સરળતાથી દાખલ અને દૂર કરવામાં આવે છે, જે તેને ડોકથી દૂર ઉપયોગ કરવા માટે ખૂબ જ સરળ બનાવે છે જ્યારે જરૂરી હોય.
સેટડોક વૈકલ્પિક સક્રિય ગોપનીયતા હેન્ડસેટ અથવા સંપૂર્ણ ફીચર્ડ ઇન્ટેલિજન્ટ હેન્ડસેટ, RST970 નો ઉપયોગ સપોર્ટ કરે છે, જે સરળતાથી સેટડોકમાં ઉમેરવામાં આવે છે.
સેટડોક તમારા હેન્ડહેલ્ડ સેટેલાઇટ ટેલિફોનનો ઉપયોગ કરવા માટેની લવચીકતા પ્રદાન કરે છે જે વિવિધ એપ્લિકેશન્સ માટે સાધનોના ઉપયોગને સપોર્ટ કરે છે. તેમાં અવાજ કનેક્ટિવિટી માટે બિલ્ટ-ઇન બ્લૂટૂથ મોડ્યુલ છે સાથે જ સેટડોકના બિલ્ટ-ઇન GPS એન્જિનનો ઉપયોગ કરીને ઇન્ટેલિજન્ટ ટ્રેકિંગ અને એલર્ટ રિપોર્ટિંગ સિસ્ટમ છે. એલર્ટ અને ટ્રેકિંગ મોડ્યુલને સમયાંતરે પોલિંગ અથવા તાત્કાલિક એલર્ટ રિપોર્ટિંગને સપોર્ટ કરવા માટે કન્ફિગર કરી શકાય છે.
સેટડોક ક્રેડલ
. મજબૂત ડિઝાઇન અને બાંધકામ
. 9555 હેન્ડસેટને ઉપયોગ માટે તૈયાર ચાર્જ કરે છે
. એકીકૃત પાવર અને એન્ટેના કનેક્શન
. એકીકૃત USB કનેક્ટિવિટી
હેન્ડ્સફ્રી મોડ
. ફુલ ડુપ્લેક્સ ટેકનોલોજી
. શ્રેષ્ઠ અવાજની ગુણવત્તા
ટ્રેકિંગ / GPS
. સમયાંતરે પોઝિશન રિપોર્ટ અથવા રિમોટલી પોલ્ડ
. બિલ્ટ-ઇન GPS એન્જિન
. બીમના LeoTRAK-Online સાથે ઇન્ટરફેસ કરે છે
. અન્ય ટ્રેકિંગ એપ્લિકેશન્સ સાથે સુસંગત
પેનિક / એલર્ટ
. વધારાના વાયરડ એલર્ટ બટનનો વિકલ્પ
એકીકૃત બ્લૂટૂથ
બિલ્ટ-ઇન રિંગર
અવાજ, ડેટા, SMS, SBD
ગોપનીયતા અને ઇન્ટેલિજન્ટ હેન્ડસેટ
. ઓટો સેન્સિંગ જવાબ/હેંગ-અપ ઇન્ટેલિજન્સ
. હેન્ડસેટ અને હેન્ડ્સ-ફ્રી મોડ વચ્ચે સ્વિચ કરે છે
ઇન્સ્ટોલેશન
. યુનિવર્સલ માઉન્ટ દ્વારા લવચીક ઇન્સ્ટોલેશન, દિવાલ પર માઉન્ટિંગ માટે પણ યોગ્ય
. એન્ટેના, માઇક્રોફોન અને સ્પીકર અનુકૂળ સ્થાન પર ઇન્સ્ટોલ કરવામાં આવ્યા છે
. અર્ધ-કાયમી ઇન્સ્ટોલેશનની મંજૂરી આપે છે
ગુણવત્તા
. 100% ફેક્ટરી પરીક્ષણ
. અનુરૂપતા: ઇરિડિયમ, RoHS, CE, IEC60945
Specifications
| ભાગ # | 9555SDG |
|---|---|
| ઉત્પાદનો પ્રકાર | સેટેલાઈટ ફોન |
| વપરાશ વિસ્તાર | 100% GLOBAL |
| બ્રાન્ડ | BEAM |
| નેટવર્ક | IRIDIUM |
| સેવા | IRIDIUM VOICE |
| TYPE નો ઉપયોગ કરો | AVIATION, મેરીટાઇમ, વાહન |
| એક્સેસરી પ્રકાર | DOCKING STATION |
| ઓપરેટિંગ તાપમાન | -20°C to 70°C (-4°F to 158°F) |
| STORAGE TEMPERATURE | -30°C ~ 70°C (-22°F ~ 158°F ) |
| ફ્રીક્વન્સી | L BAND (1-2 GHz) |
| COMPATIBLE WITH | IRIDIUM 9555 |
| વિશેષતા | PHONE, GPS, SOS, BLUETOOTH |
| પ્રમાણપત્રો | IRIDIUM CERTIFIED, CE COMPLIANCE, FCC, INDUSTRY CANADA, RoHS |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85177900 |
| CONSTELLATION | 66 ઉપગ્રહો |
| LENGTH | 200 mm (7.9") |
| પહોળાઈ | 75 મીમી (3.0") |
| DEPTH | 65 mm (2.7") |
| વજન | 0.37 kg (0.7 lb) |
Feature
Beam SatDOCK-G 9555 વિશેષતાઓ:
• પાતળા રેખા સંકુચિત સ્થાપન
• એકીકૃત બ્લૂટૂથ કનેક્ટિવિટી
• હેન્ડ્સ-ફ્રી સ્થાપન
• ગોપનીયતા હેન્ડસેટ વિકલ્પો
• અવાજ, એસએમએસ, એસબીડીને અને સર્કિટ સ્વિચ્ડ ડેટા ક્ષમતા
• ટ્રેકિંગ અને એસઓએસ
• યુએસબી ડેટા ઇન્ટરફેસ
• આરએસ232 ડી9 સીરિયલ ઇન્ટરફેસ
• ઍક્સેસરી / ઇગ્નિશન સેન્સ
• સંપૂર્ણ પ્રમાણિત, ઇરિડિયમ, આરઓએચએસ, સીઇ, આઈઈસી60945
• 2 વર્ષની મરામત અથવા બદલાવની વોરંટી