Beam IntelliDOCK 9555 - Bluetooth Docking Station (9555ID)
In stock
- બ્રાન્ડ:
- BEAM
- ભાગ #:
- 9555ID
- ORIGIN:
- ચીન
- Warranty:
- 24 MONTHS
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 3-5 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Beam-IntelliDOCK-9555-Docking
Iridium 9555 હેન્ડસેટ IntelliDOCK માં સુરક્ષિત રીતે ફિટ થાય છે, જેમાં બિલ્ટ-ઇન બ્લૂટૂથ, USB ડેટા પોર્ટ, બિલ્ટ-ઇન રિંગર, ફોન ચાર્જિંગ અને એકીકૃત એન્ટેના, ડેટા અને પાવર કનેક્શન છે, જે ડોકિંગ સ્ટેશન સાથે તમામ એન્ટેના કેબલ અને પાવરને સતત જોડીને રાખવા માટે શક્ય બનાવે છે, ઉપયોગ માટે તૈયાર. Iridium 9555 હેન્ડસેટને IntelliDOCK ના ટોચ પરના બટનને દબાવીને સરળતાથી દાખલ અને દૂર કરી શકાય છે, જે 9555 ને ક્યારે પણ દૂર કરવું ખૂબ જ સરળ બનાવે છે, જાણીને કે તે હંમેશા સંપૂર્ણ રીતે ચાર્જ થશે.
IntelliDOCK એ એક વૈકલ્પિક કોમ્પેક્ટ Beam Privacy Handset નો ઉપયોગ પણ સપોર્ટ કરે છે, જે જરૂર પડે ત્યારે IntelliDOCK ની બાજુમાં સ્થિત કરી શકાય છે.
Specifications
| ભાગ # | 9555ID |
|---|---|
| ઉત્પાદનો પ્રકાર | સેટેલાઈટ ફોન |
| વપરાશ વિસ્તાર | 100% GLOBAL |
| બ્રાન્ડ | BEAM |
| નેટવર્ક | IRIDIUM |
| સેવા | IRIDIUM VOICE |
| TYPE નો ઉપયોગ કરો | FIXED, મેરીટાઇમ, વાહન |
| એક્સેસરી પ્રકાર | DOCKING STATION |
| ઓપરેટિંગ તાપમાન | -30°C to 70°C (-22°F to 158°F) |
| STORAGE TEMPERATURE | -40ºC to 85ºC (-40ºF to 185ºF) |
| COMPATIBLE WITH | IRIDIUM 9555 |
| વિશેષતા | PHONE, NARROWBAND, BLUETOOTH |
| પ્રમાણપત્રો | IRIDIUM CERTIFIED, RoHS, C-TICK |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85177900 |
| CONSTELLATION | 66 ઉપગ્રહો |
| LENGTH | 20 cm (7.9") |
| પહોળાઈ | 7.5 સેમી (3") |
| DEPTH | 6.5 cm (2.6") |
| વજન | 0.32 kg (1.3 lb) |
Feature
Beam IntelliDOCK 9555 - Bluetooth Docking Station (9555ID)
INTELLIDOCK CRADLE
• 9555 handset ને સુરક્ષિત રીતે પકડી રાખે છે
• મજબૂત ડિઝાઇન અને બાંધકામ
• 9555 handset ને ઉપયોગ માટે તૈયાર ચાર્જ કરે છે
• એકીકૃત એન્ટેના કનેક્શન
• handset હંમેશા ઉપયોગ માટે તૈયાર ચાર્જ કરવામાં આવે છે
INTEGRATED BLUETOOTH®
• ક્રેડલમાં બિલ્ટ-ઇન Bluetooth®
• Bluetooth® વોઇસ એક્સેસરીઝને સપોર્ટ કરે છે
• અનુકૂળ હેન્ડ્સ-ફ્રી કોલિંગ
IN-BUILT RINGER
• વધારાના રિંગ સૂચન માટે બિલ્ટ-ઇન રિંગર VOICE, DATA, SMS, SBD
• તમામ Iridium વોઇસ, ડેટા, SMS અને SBD સેવાઓને સપોર્ટ કરે છે
• પ્રીપેઇડ, પોસ્ટ પેઇડ & ક્રૂ કોલિંગ માટે ઍક્સેસ
• Bluetooth® & USB ડેટા કનેક્ટિવિટી
PRIVACY HANDSET
• વિકલ્પિક Beam પ્રાઇવસી handset ને સપોર્ટ કરે છે
• ઓટો સેન્સિંગ જવાબ/હેંગ-અપ બુદ્ધિમત્તા
INSTALLATION
• 9 - 32V DC પાવર ઇનપુટને સપોર્ટ કરે છે
• યુનિવર્સલ માઉન્ટ દ્વારા લવચીક ઇન્સ્ટોલેશન, દીવાલ પર માઉન્ટિંગ માટે પણ યોગ્ય
• વિકલ્પિક 110 - 240V AC પ્લગ પેક ઉપલબ્ધ
QUALITY
• વ્યાવસાયિક ઔદ્યોગિક ડિઝાઇન
• 2 વર્ષની શાંતિ, બદલાવની ખાતરી
• 100% ફેક્ટરી પરીક્ષણ
• સંપૂર્ણ પ્રમાણિત, Iridium મંજૂર, RoHS, CE, IEC60945
What's included
In the Box:
બીમ ઇન્ટેલિડોક 9555
રેમ-માઉન્ટ સ્ટીલ માઉન્ટિંગ બ્રેકેટ
ઇન્ટરફેસ & પાવર કેબલ
વપરાશકર્તા માર્ગદર્શિકા
સ્થાપન માર્ગદર્શિકા