કોભમ BGAN એક્સપ્લોરર 325 વ્હીકલ ઇન મોશન સેટેલાઇટ ઇન્ટરનેટ સિસ્ટમ (403721A-00502)
BGAN ટર્મિનલ્સ | યોજનાઓ | એસેસરીઝ | ભાડા | આધાર
In stock
- બ્રાન્ડ:
- COBHAM
- મોડલ:
- EXPLORER 325
- ભાગ #:
- 403721A-00535
- Warranty:
- 12 MONTHS
- AVAILABILITY:
- SUBJECT TO AVAILABILITY
- SKU:
- Thrane-BGAN-Explorer-325
કોભમ BGAN એક્સપ્લોરર 325 વ્હીકલ ઇન મોશન સેટેલાઇટ ઇન્ટરનેટ સિસ્ટમ (403721A-00700)
વાહનો માટે કોમ્પેક્ટ વૉઇસ અને બ્રોડબેન્ડ સોલ્યુશન
EXPLORER 325 BGAN ટર્મિનલ સાથે તમે Inmarsat BGAN પર વૉઇસ અથવા ડેટા દ્વારા તરત જ વિશ્વ સાથે કનેક્ટ થવામાં સક્ષમ છો, પછી ભલે તમારું વાહન આગળ વધી રહ્યું હોય.
ચાલતાં-ચાલતાં વાતચીત કરવાથી કામ પૂર્ણ કરવાની તમારી ક્ષમતા સુનિશ્ચિત થાય છે અને EXPLORER 325 સાથે, તમે ક્યારેય સંપર્કની બહાર નથી હોતા, પછી ભલે તમે 200km/hની ઝડપે મુસાફરી કરી રહ્યાં હોવ.
ઝડપી જોડાણ
તે BGAN ડેટા 384kbps સ્ટાન્ડર્ડ IP સુધીની ઝડપ અને 128kbps સુધી સ્ટ્રીમિંગને સક્ષમ કરે છે, અને ખરબચડી જમીનમાં ઝડપે આગળ વધતી વખતે પણ 5° એલિવેશન સુધી ઑપરેશન કરે છે.
ઝડપી કનેક્શનનો લાભ મેળવો અને કઠોર વાતાવરણમાંથી મુસાફરી કરતી વખતે તેમાં વિક્ષેપ નહીં આવે તેવો વિશ્વાસ.
જમાવટ કરવા માટે સરળ
EXPLORER 325 જમાવવું ખૂબ સરળ છે - ફક્ત તમારા વાહનની છત પર એન્ટેના મૂકો, તેને અને તમારા PCને ટર્મિનલ સાથે કનેક્ટ કરો અને તમારી પાસે મોબાઇલ સંચાર હબ છે.
તમે વર્ચ્યુઅલ રીતે તમારી ઑફિસમાં બિલકુલ ઓછા સમયમાં હોઈ શકો છો. VPN ઍક્સેસ કરો, ઇમેઇલ મેળવો, વેબ બ્રાઉઝ કરો; જ્યારે તમે સરહદો પાર કરો ત્યારે નિશ્ચિત કિંમત અને કોઈ રોમિંગ ફી સાથે.
કોમ્પેક્ટ ફોર્મ
35cm વ્યાસમાં, 12cm ઊંચો અને માત્ર 3.6kg વજન ધરાવતું, EXPLORER 325 પાસે બજારમાં ઉપલબ્ધ સૌથી નાનું વાહન BGAN એન્ટેના છે.
EXPLORER 325 નું કોમ્પેક્ટ કદ અને કિંમત-બિંદુ ટ્રેનો અને ટ્રકો સહિત ઓન-ધ-મૂવ કોમ્યુનિકેશન માટે નવી એપ્લિકેશનો ખોલે છે.
| પરિમાણો (H/W/D) | ટ્રાન્સસીવર: 41x231x278mm એન્ટેના: 120/?350mm |
| વજન | ટ્રાન્સસીવર: 2.4 કિગ્રા/એન્ટેના: 4.4 કિગ્રા |
| માનક IP | 384 kbps સુધી |
| પ્રમાણભૂત અવાજ | 4 kbps |
| પ્રીમિયમ અવાજ | 3,1 kHz ઑડિયો, 64 kbps (@એલિવેશન >45?) |
Specifications
| મોડલ | EXPLORER 325 |
|---|---|
| ભાગ # | 403721A-00535 |
| GPU | 200 TOPS |
| ઉત્પાદનો પ્રકાર | સેટેલાઈટ ઈન્ટરનેટ |
| વપરાશ વિસ્તાર | GLOBAL (EXCEPT POLAR REGIONS) |
| બ્રાન્ડ | COBHAM |
| નેટવર્ક | INMARSAT |
| સેવા | INMARSAT BGAN |
| TYPE નો ઉપયોગ કરો | વાહન |
| એક્સેસરી પ્રકાર | TERMINAL |
| ઓપરેટિંગ તાપમાન | -25°C to 55°C (-13°F to 131°F) |
| STORAGE TEMPERATURE | -40ºC to 85ºC (-40ºF to 185ºF) |
| SURVIVAL TEMPERATURE | -40° to 80°C (-40° to 176°F) |
| OTHER DATA INTERFACES | 2X ETHERNET |
| ડેટા સ્પીડ | UP TO 240 / 384 kbps (SEND / RECEIVE) |
| STREAMING IP | 32 kbps, 64 kbps, 128 kbps |
| SUPPORTED LANGUAGES | ENGLISH, CHINESE, FRENCH, GERMAN, RUSSIAN, SPANISH |
| INGRESS PROTECTION | IP 31 (TERMINAL), IP 56 (ANTENNA) |
| ફ્રીક્વન્સી | L BAND (1-2 GHz) |
| વિશેષતા | PHONE, TEXT MESSAGING, INTERNET, EMAIL, FTP, VIDEO STREAMING, FoIP (FAX) |
| પ્રમાણપત્રો | INMARSAT LAND CLASS 11 TYPE APPROVAL (VEHICULAR), CE COMPLIANCE, FCC, GMPCS |
What's included
સિસ્ટમમાં સમાવિષ્ટ છે
1. સંપૂર્ણપણે સંકલિત ઓટો-ટ્રેકિંગ એન્ટેના
- રંગ: સફેદ
- એન્ટેના માઉન્ટ કરવા માટે બિલ્ટ-ઇન મેગ્નેટિક માઉન્ટ્સ
2. એક્સપ્લોરર જમીન વાહન ટ્રાન્સસીવર.
- સ્ટાન્ડર્ડ ઈથરનેટ કેબલ (2m/6.6ft)
- શરૂઆતની કીટ - ક્વિક સ્ટાર્ટ ગાઈડ, મેન્યુઅલ સાથેની સીડી
- 12/24VDC ઇનપુટ કેબલ
- એન્ટેના કેબલ, કોક્સ w/ TNC કનેક્ટર (2.7m/8.8ft)
3. થ્રેન આઈપી હેન્ડસેટ ક્રેડલ અને કોઈલેડ કેબલ સાથે વાયર્ડ છે.
403721A-00520 વેરિઅન્ટ માટે વિશિષ્ટ:
- GNSS: માત્ર GPS - કોઈ ગ્લોનાસ, બેઇડૌ અથવા ગેલિલિયો સપોર્ટ નથી
- આલ્ફાસેટ: EMEA માં કામ કરે છે પરંતુ Alphasat હેઠળ વિસ્તૃત એલ-બેન્ડ ફ્રીક્વન્સીઝને સપોર્ટ કરતા નથી
Inmarsat BGAN કવરેજ નકશો

આ નકશો ઈન્મરસેટના ચોથા એલ-બેન્ડ પ્રદેશના વ્યવસાયિક પરિચય પછી કવરેજની ઇનમારસેટની અપેક્ષાઓ દર્શાવે છે. તે સેવાની ગેરંટી રજૂ કરતું નથી. કવરેજ વિસ્તારોની ધાર પર સેવાની ઉપલબ્ધતા વિવિધ પરિસ્થિતિઓના આધારે વધઘટ થાય છે.