કોભમ BGAN એક્સપ્લોરર 727 વ્હીકલ ઇન મોશન સેટેલાઇટ ઇન્ટરનેટ સિસ્ટમ (403722A-20002)
BGAN ટર્મિનલ્સ | યોજનાઓ | એસેસરીઝ | ભાડા | આધાર
In stock
- બ્રાન્ડ:
- COBHAM
- મોડલ:
- EXPLORER 727
- ભાગ #:
- 403722A-20002
- Warranty:
- 12 MONTHS
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 2-3 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Thrane-Thrane-BGAN-Exploer-727
કોભમ BGAN એક્સપ્લોરર 727 વ્હીકલ ઇન મોશન સેટેલાઇટ ઇન્ટરનેટ સિસ્ટમ (403722A-20002)
Cobham BGAN EXPLORER 727 એન્ટેના છત પર માઉન્ટ થયેલ છે અને સતત સેટેલાઇટ સ્થાનો પર નજર રાખે છે, જે બદલામાં દરેક સમયે હાઇ સ્પીડ બ્રોડબેન્ડ કનેક્શન પ્રદાન કરે છે.
હાઇ-સ્પીડ બ્રોડબેન્ડ ઑન-ધ-મૂવ
એન્ટેના ઑટોમૅટિક રીતે સેટેલાઇટ પોઝિશન્સને ટ્રૅક કરે છે જે ચાલતી વખતે હાઇ-સ્પીડ કનેક્ટિવિટી સક્ષમ કરે છે. એકસાથે 432 kbps ડેટા અને ફોન કોલ્સ - 200 કિમી/કલાકથી વધુની ઝડપે પણ.
મોબાઇલ કોમ્યુનિકેશન
તમારા વાહનને સંપૂર્ણ મોબાઈલ કોમ્યુનિકેશન હબમાં ફેરવવા માટે તેની છત પર એન્ટેના મૂકો. ઈન્ટરનેટ અને ફોન નેટવર્કની તાત્કાલિક ઍક્સેસ પ્રદાન કરે છે.
લાઇવ સ્ટ્રીમિંગ - અથવા સ્ટોર-એન્ડ-ફોરવર્ડ
લાઇવ સ્ટ્રીમિંગ અને સ્ટોર-અને ફોરવર્ડ બંનેની સુવિધા આપે છે અને વિશ્વના હોટ સ્પોટ્સથી સીધા ટ્રાન્સમિશનને સક્ષમ કરે છે. જ્યારે ટર્મિનલ સ્થિર હોય ત્યારે BGAN X-સ્ટ્રીમ સાથે BGAN પર ઉપલબ્ધ ઉચ્ચતમ સ્ટ્રીમિંગ દરોનો ઉપયોગ કરો (વિરામ પર).
Specifications
| મોડલ | EXPLORER 727 |
|---|---|
| ભાગ # | 403722A-20002 |
| GPU | 200 TOPS |
| ઉત્પાદનો પ્રકાર | સેટેલાઈટ ઈન્ટરનેટ |
| વપરાશ વિસ્તાર | GLOBAL (EXCEPT POLAR REGIONS) |
| બ્રાન્ડ | COBHAM |
| નેટવર્ક | INMARSAT |
| સેવા | INMARSAT BGAN |
| TYPE નો ઉપયોગ કરો | વાહન |
| એક્સેસરી પ્રકાર | TERMINAL |
| ઓપરેટિંગ તાપમાન | -25°C to 55°C (-13°F to 131°F) |
| STORAGE TEMPERATURE | -40ºC to 85ºC (-40ºF to 185ºF) |
| SURVIVAL TEMPERATURE | -40° to 80°C (-40° to 176°F) |
| SUPPORTED LANGUAGES | ENGLISH, CHINESE, FRENCH, GERMAN, RUSSIAN, SPANISH |
| ફ્રીક્વન્સી | L BAND (1-2 GHz) |
| વિશેષતા | INTERNET |
What's included
સિસ્ટમમાં સમાવિષ્ટ છે
1. સંપૂર્ણપણે સંકલિત ઓટો-ટ્રેકિંગ એન્ટેના (સફેદ)
2. એક્સપ્લોરર જમીન વાહન ટ્રાન્સસીવર
- સ્ટાન્ડર્ડ ઈથરનેટ કેબલ (5m/16.4ft)
- 12/24 VDC ઇનપુટ કેબલ (6m/19.7ft)
- એન્ટેના કેબલ્સ, COAX w/ TNC કનેક્ટર (2,7m/8.8ft, 8m/26ft)
- શરૂઆતની કીટ - ક્વિક સ્ટાર્ટ ગાઈડ, મેન્યુઅલ સાથેની સીડી
3. 403670A-00500: આઈપી હેન્ડસેટ ક્રેડલ અને કોઈલ્ડ કેબલ સાથે વાયર્ડ
4. એન્ટેના માઉન્ટિંગ કીટ (ફિક્સ્ડ / રેલ)
Inmarsat BGAN કવરેજ નકશો

આ નકશો ઈન્મરસેટના ચોથા એલ-બેન્ડ પ્રદેશના વ્યાપારી પરિચય પછી કવરેજની ઇનમારસેટની અપેક્ષાઓ દર્શાવે છે. તે સેવાની ગેરંટી રજૂ કરતું નથી. કવરેજ વિસ્તારોની ધાર પર સેવાની ઉપલબ્ધતા વિવિધ પરિસ્થિતિઓના આધારે વધઘટ થાય છે.