કોભમ એક્સપ્લોરર 323 (403723A-00500)
BGAN ટર્મિનલ્સ | યોજનાઓ | એસેસરીઝ | ભાડા | આધાર
In stock
- બ્રાન્ડ:
- COBHAM
- મોડલ:
- EXPLORER 323
- ભાગ #:
- 403723A-00500
- ORIGIN:
- ડેનમાર્ક
- Warranty:
- 12 MONTHS
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 2-3 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Thrane-BGAN-Explorer-323
કોભમ BGAN એક્સપ્લોરર 323
કોમ્પેક્ટ વોઈસ અને બ્રોડબેન્ડ સોલ્યુશન EXPLORER 323 એ વોઈસ અને ડેટા કમ્યુનિકેશન માટેનું અલ્ટ્રા કોમ્પેક્ટ BGAN ટર્મિનલ છે, જે PRISM PTT+ માટે સંપૂર્ણ મેચ છે.
વન-પીસ સિસ્ટમમાં સંકલિત વાઇફાઇ સાથે સંયુક્ત ટ્રાંસીવર અને સ્વિચ કરેલ બીમ એન્ટેનાનો સમાવેશ થાય છે.
ભલે તમે માનવતાવાદી કામગીરી, કાર્ગો અથવા રેલ પરિવહન, ટેલિમેડિસિન અથવા કટોકટી સેવાઓમાં રોકાયેલા હોવ, તમારે સરળ ઉપયોગ કરી શકાય તેવા સંચાર સાધનોની જરૂર છે જેના પર તમે હંમેશા આધાર રાખી શકો. સમય કે સ્થળને ધ્યાનમાં લીધા વગર.
ત્વરિત સંચાર
બસ ટર્મિનલને છત પર મૂકો - તે વૈકલ્પિક ચુંબકીય માઉન્ટ્સ સાથે સરળતાથી માઉન્ટ થયેલ છે - અને તમારા ફોનને EXPLORER એપ્લિકેશન સાથે કનેક્ટ કરો અથવા વાહનને મોબાઇલ કમ્યુનિકેશન હબમાં ફેરવવા માટે તમારા PC સાથે વાયરલેસ નેટવર્ક પર લૉગ ઇન કરો.
કોઈ ફરતા ભાગો નથી
બીમ સ્વિચિંગ એન્ટેના અલ્ટ્રા કોમ્પેક્ટ અને હલકો (માત્ર 3.6 kg / 7.9 lbs) છે, જે ચાલતા-ચાલતા વાહનો અથવા ટ્રેનો માટે આદર્શ છે. તે કોઈ ફરતા ભાગો વિના મજબૂત અને ટકાઉ ઉપયોગ માટે રચાયેલ છે.
કોઈ રોમિંગ નથી
BGAN મોબાઇલ બ્રોડબેન્ડ કનેક્ટિવિટી ઓફર કરે છે જ્યાં તમે કોઈ રોમિંગ ફી વિના નિશ્ચિત કિંમતે જાઓ છો. EXPLORER 323 સાથે તમે તમારી સંચારની કિંમત જાણો છો, તમે ગમે તેટલી સરહદો પાર કરો છો.
તેના પ્રકારનું પ્રથમ
અલ્ટ્રા-પોર્ટેબલ વ્હીક્યુલર ટર્મિનલ તરીકે, EXPLORER 323 એ ઇનમારસેટ ક્લાસ 12 પ્રકારની મંજૂરી સાથેનું પ્રથમ ટર્મિનલ છે, જે તેને M2M અને પરંપરાગત BGAN બંને માટે ઉપયોગમાં લેવા સક્ષમ બનાવે છે.
Specifications
| મોડલ | EXPLORER 323 |
|---|---|
| ભાગ # | 403723A-00500 |
| GPU | 200 TOPS |
| ઉત્પાદનો પ્રકાર | સેટેલાઈટ ઈન્ટરનેટ |
| વપરાશ વિસ્તાર | GLOBAL (EXCEPT POLAR REGIONS) |
| બ્રાન્ડ | COBHAM |
| નેટવર્ક | INMARSAT |
| સેવા | INMARSAT BGAN |
| TYPE નો ઉપયોગ કરો | વાહન |
| એક્સેસરી પ્રકાર | TERMINAL |
| ઓપરેટિંગ તાપમાન | -25°C to 55°C (-13°F to 131°F) |
| STORAGE TEMPERATURE | -40ºC to 85ºC (-40ºF to 185ºF) |
| OTHER DATA INTERFACES | 2X ETHERNET |
| ડેટા સ્પીડ | UP TO 448 / 464 kbps (SEND / RECEIVE) |
| STREAMING IP | 32 kbps, 64 kbps |
| SUPPORTED LANGUAGES | ENGLISH, CHINESE, FRENCH, GERMAN, PORTUGUESE, RUSSIAN, SPANISH |
| INGRESS PROTECTION | IP 66 |
| ફ્રીક્વન્સી | L BAND (1-2 GHz) |
| વિશેષતા | PHONE, TEXT MESSAGING, INTERNET, EMAIL, FTP, VIDEO STREAMING, FoIP (FAX) |
| પ્રમાણપત્રો | CE COMPLIANCE, FCC, GMPCS |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85176200 |
| CONSTELLATION | 3 ઉપગ્રહો |
| HEIGHT | 97 mm (3,82 pouces) |
| DIAMETER | 321 mm (12,7 mm) |
| વજન | 3,6 kg (7,9 livres) |
What's included
સિસ્ટમમાં સમાવિષ્ટ છે
- સંપૂર્ણપણે સંકલિત એન્ટેના અને ટર્મિનલ
- રંગ: સફેદ
- 12/24V DC પાવર અને ઇથરનેટ (6m / 19.7ft) માટે હાઇબ્રિડ કેબલ
- ઝડપી શરૂઆત માર્ગદર્શન
- માઉન્ટ કરવા માટે ડ્રિલિંગ ટેમ્પલેટ
Inmarsat BGAN કવરેજ નકશો

આ નકશો ઈન્મરસેટના ચોથા એલ-બેન્ડ પ્રદેશના વ્યવસાયિક પરિચય પછી કવરેજની ઇનમારસેટની અપેક્ષાઓ દર્શાવે છે. તે સેવાની ગેરંટી રજૂ કરતું નથી. કવરેજ વિસ્તારોની ધાર પર સેવાની ઉપલબ્ધતા વિવિધ પરિસ્થિતિઓના આધારે વધઘટ થાય છે.