ઇરિડિયમ 9523N કોર મોડ્યુલ
In stock
- બ્રાન્ડ:
- IRIDIUM
- મોડલ:
- 9523N
- ORIGIN:
- થાઇલેંડ
- Warranty:
- 12 MONTHS
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 3-5 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Iridium-9523-Core-Module
ઇરિડિયમ 9523N કોર મોડ્યુલ
ઇરિડિયમનું અત્યાર સુધીનું સૌથી નાનું, સૌથી હલકું અને સૌથી અદ્યતન વૉઇસ અને ડેટા મોડ્યુલ, ઇરિડિયમ કોર 9523 વૈશ્વિક સંચારની સીમાઓને આગળ ધપાવી રહ્યું છે. તે સરળ સંકલન દર્શાવે છે અને શક્તિશાળી ક્ષમતાઓ પહોંચાડે છે, નવા ભાગીદાર ઉત્પાદનો અને વિશ્વભરના નવા બજારો માટે તકો ઊભી કરે છે.
Iridium Core 9523 એ Iridiumનું અત્યાર સુધીનું સૌથી નાનું, સૌથી હળવું અને સૌથી અદ્યતન વૉઇસ અને ડેટા સેટેલાઇટ ટ્રાન્સસીવર મોડ્યુલ છે, જે વિશ્વના સૌથી દૂરના નેટવર્ક દ્વારા સરળ વૈશ્વિક વૉઇસ અને ડેટા કનેક્ટિવિટીને સક્ષમ કરે છે.
અમારા અગાઉના મૉડલ કરતાં 90% વધુ સઘન અને પ્રમાણભૂત કનેક્ટર્સને દર્શાવતા, તે અગાઉના ઓછા સેવા આપતા ઉપભોક્તા અને વર્ટિકલ બજારો સુધી પહોંચવા માટે નવા ભાગીદાર ઉત્પાદનોમાં સરળતાથી એકીકૃત થઈ જાય છે - અને વૈશ્વિક સંદેશાવ્યવહારને એવી રીતે ચલાવે છે જે ક્યારેય શક્ય ન હોય.
નવી શક્યતાઓ
મેરીટાઇમ, એવિએશન અને લેન્ડ મોબાઈલ માર્કેટ માટે સિંગલ અથવા મલ્ટી ચેનલ કોમ્યુનિકેશન પ્લેટફોર્મ્સથી લઈને અત્યંત સક્ષમ, ફીચર-વધારેલા હેન્ડહેલ્ડ સ્માર્ટ ડિવાઇસ અને અટેન્ડેડ સેન્સર સુધી, ઇરિડિયમ કોર 9523 મોડ્યુલ સસ્તું સેટેલાઇટ વૉઇસ અને ડેટા કમ્યુનિકેશન પ્રદાન કરે છે.
શક્તિશાળી ક્ષમતા
Iridium Core 9523 તમામ Iridium વૉઇસ અને ડેટા સેવાઓને સપોર્ટ કરે છે. તે નવીન સંચાર ઉપકરણો વિકસાવવા માટે જરૂરી ક્ષમતા અને GPS અને સ્થાન-આધારિત સેવાઓ, Wi-Fi અને બ્લૂટૂથ જેવી એપ્લિકેશનો માટે ટેક્નોલોજી બેકબોન પ્રદાન કરે છે.
સરળ એકીકરણ
ઇરિડિયમ કોર 9523 પ્રમાણભૂત કનેક્ટર્સ, સરળ PCB એકીકરણ અને અલ્ટ્રા કોમ્પેક્ટ ફોર્મ ફેક્ટર ધરાવે છે. ભાગીદારો સરળતાથી તેમના એપ્લિકેશન બોર્ડ પર Iridium Core 9523 ને સરળતાથી માઉન્ટ કરી શકે છે - વહેંચાયેલ ઘટકો અને પાવર સ્ત્રોતો દ્વારા ઑપ્ટિમાઇઝેશનને સક્ષમ કરીને.
Specifications
| મોડલ | 9523N |
|---|---|
| ઉત્પાદનો પ્રકાર | SATELLITE M2M |
| વપરાશ વિસ્તાર | 100% GLOBAL |
| બ્રાન્ડ | IRIDIUM |
| નેટવર્ક | IRIDIUM |
| સેવા | IRIDIUM SBD |
| TYPE નો ઉપયોગ કરો | AVIATION, મેરીટાઇમ, વાહન |
| ઓપરેટિંગ તાપમાન | -30°C to 70°C (-22°F to 158°F) |
| ફ્રીક્વન્સી | L BAND (1-2 GHz) |
| APPLICATIONS | ENVIRONMENT & SAFETY MONITORING, FLEET MANAGEMENT, PERSONNEL & ASSET TRACKING, REMOTE AUTOMATION & CONTROL |
| પ્રમાણપત્રો | CE COMPLIANCE, FCC, INDUSTRY CANADA, RoHS |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85177900 |
| CONSTELLATION | 66 ઉપગ્રહો |
| LENGTH | 70.44 mm |
| પહોળાઈ | 36.04 mm |
| DEPTH | 8.9 mm |
| વજન | 32 grams |