ઇરિડિયમ 9602N SBD ટ્રાન્સસીવર (4629A-9603N)
calcActive())">
ઇરિડિયમ 9602N SBD ટ્રાન્સસીવર, અન્ય હોસ્ટ સિસ્ટમ હાર્ડવેર અને સોફ્ટવેર સાથે વાયરલેસ ડેટા એપ્લિકેશનમાં એકીકૃત કરવા માટે રચાયેલ છે, તે દરિયાઇ જહાજોનું ટ્રેકિંગ, સાધનસામગ્રીનું નિરીક્ષણ અને સ્વચાલિત વાહન સ્થાન સહિત સંપૂર્ણ ઉકેલ પૂરો પાડે છે.
In stock
- બ્રાન્ડ:
- IRIDIUM
- મોડલ:
- 9602N
- ભાગ #:
- 4629A-9603N
- ORIGIN:
- થાઇલેંડ
- Warranty:
- 12 MONTHS
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 3-5 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Iridium-9602-SBD-Transceiver
US$249.99
- Buy 5 for US$244.99 each and save 2%
- Buy 10 for US$242.49 each and save 3%
- Buy 20 for US$237.49 each and save 5%
- Buy 50 for US$232.49 each and save 7%
- Buy 100 for US$224.99 each and save 10%
ઇરિડિયમ 9602N SBD ટ્રાન્સસીવર
ઇરિડિયમ 9602N SBD ટ્રાન્સસીવર, અન્ય હોસ્ટ સિસ્ટમ હાર્ડવેર અને સોફ્ટવેર સાથે વાયરલેસ ડેટા એપ્લિકેશનમાં એકીકૃત કરવા માટે રચાયેલ છે, તે ચોક્કસ એપ્લિકેશન અથવા વર્ટિકલ માર્કેટ માટે સંપૂર્ણ ઉકેલ પૂરો પાડે છે. Iridium 9602N M2M સોલ્યુશન્સ માટે આદર્શ છે, જેમાં દરિયાઈ જહાજોનું ટ્રેકિંગ, સાધનસામગ્રીનું નિરીક્ષણ અને ઓટોમેટિક વાહન સ્થાનનો સમાવેશ થાય છે.
ઇરિડિયમની વૈશ્વિક, ઓછી વિલંબિતતા SBD સેવા એ કન્ટેનર અને ટ્રકથી લઈને વિમાનો અને જહાજો સુધીની દરેક વસ્તુનું નિરીક્ષણ કરવા માટેનો આદર્શ ઉકેલ છે. તે તેલ અને ગેસ, રેલ, મેરીટાઇમ, એરોનોટિકલ, યુટિલિટીઝ અને સરકારી/મિલિટરી જેવા ઉદ્યોગોમાં વર્ટિકલ માર્કેટ એપ્લિકેશન્સમાં ઇરિડિયમના વેલ્યુ એડેડ રિસેલર્સ દ્વારા એકીકૃત છે.
ઇરિડિયમ 9602N એ "બ્લેક બોક્સ" ટ્રાન્સસીવર મોડ્યુલ તરીકે પૂરા પાડવામાં આવેલ સિંગલ-બોર્ડ ટ્રાન્સસીવર છે. એન્ટેના કનેક્ટર ઉપરાંત, બધા ઉપકરણ ઇન્ટરફેસ સિંગલ મલ્ટિ-પિન ઇન્ટરફેસ કનેક્ટર દ્વારા પ્રદાન કરવામાં આવે છે. 9602N સાથે માત્ર કોર ટ્રાન્સસીવર આપવામાં આવે છે. GPS, માઇક્રોપ્રોસેસર આધારિત લોજિક કંટ્રોલ, ડિજિટલ અને એનાલોગ ઇનપુટ્સ, ડિજિટલ અને એનાલોગ આઉટપુટ પાવર સપ્લાય અને એન્ટેના જેવા અન્ય તમામ અંતિમ વપરાશકર્તા ફીલ્ડ એપ્લિકેશન કાર્યો સોલ્યુશન ડેવલપર દ્વારા પ્રદાન કરવામાં આવશ્યક છે. સમગ્ર વપરાશકર્તા કનેક્ટર પરના ઉપકરણ ઈન્ટરફેસમાં સીરીયલ-ડેટા ઈન્ટરફેસ, ડીસી પાવર ઇનપુટ, નેટવર્ક ઉપલબ્ધ આઉટપુટ અને પાવર ઓન/ઓફ કંટ્રોલ લાઇનનો સમાવેશ થાય છે. ઇરિડિયમ 9602N ટ્રાન્સસીવરમાં દાખલ કરવા માટે સબસ્ક્રાઇબર આઇડેન્ટિટી મોડ્યુલ (જેને સિમ કાર્ડ તરીકે પણ ઓળખવામાં આવે છે) સમાવિષ્ટ કરતું નથી અથવા તેની જરૂર નથી. ઇરિડિયમ 9602M અન્ય હોસ્ટ સિસ્ટમમાં ફીટ કરેલ ટ્રાન્સસીવર મોડ્યુલ તરીકે ઉપયોગમાં લેવાનો છે.
Specifications
| SHIPS FROM | CALGARY, AB, CANADA |
|---|---|
| મોડલ | 9602N |
| ભાગ # | 4629A-9603N |
| ઉત્પાદનો પ્રકાર | SATELLITE M2M |
| વપરાશ વિસ્તાર | 100% GLOBAL |
| બ્રાન્ડ | IRIDIUM |
| નેટવર્ક | IRIDIUM |
| સેવા | IRIDIUM SBD |
| TYPE નો ઉપયોગ કરો | મેરીટાઇમ, વાહન |
| POWER REQUIREMENTS | +5 V +/- 0.5 V |
| ઓપરેટિંગ તાપમાન | -40ºC to 85ºC (-40ºF to 185ºF) |
| ફ્રીક્વન્સી | L BAND (1-2 GHz) |
| APPLICATIONS | ENVIRONMENT & SAFETY MONITORING, FLEET MANAGEMENT, PERSONNEL & ASSET TRACKING, REMOTE AUTOMATION & CONTROL |
| પ્રમાણપત્રો | CE COMPLIANCE, FCC, RoHS |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85177900 |
| CONSTELLATION | 66 ઉપગ્રહો |
| LENGTH | 41 mm |
| પહોળાઈ | 45 mm |
| DEPTH | 13 mm |
| વજન | 30 grams |
Downloads
BROCHURES
(Size: 2.7 MB)
USER MANUALS
(Size: 1.2 MB)
Write a Review