ઇરિડિયમ સર્ટસ 9770 ટ્રાન્સસીવર
In stock
- બ્રાન્ડ:
- IRIDIUM
- મોડલ:
- 9770 TRANSCEIVER
- ભાગ #:
- IRIS-ANT-9770
- ORIGIN:
- ડેનમાર્ક
- Warranty:
- 12 MONTHS
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 7-14 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Iridium-Certus-9770-Transceiver
ઇરિડિયમ સર્ટસ 9770 ટ્રાન્સસીવર
Iridium CertusTM 9770 ટ્રાન્સસીવર એ અત્યાધુનિક ઉત્પાદનો અને સેવાઓના વિકાસ માટે કંપનીના ભાગીદાર નેટવર્કને પ્રદાન કરવામાં આવેલ ઇરિડિયમ® કોર ટેક્નોલોજી ઘટક છે. ટ્રાન્સસીવર ઉચ્ચ ગુણવત્તાની વૉઇસ કનેક્ટિવિટી ઉપરાંત 22 Kbps ટ્રાન્સમિટથી 88 Kbps રિસીવ સુધીની L-Band સ્પીડ સાથે મિડબેન્ડ IP ડેટા સેવાઓ પ્રદાન કરે છે. ઉપકરણનું કદ અને ઝડપ તેને વધુ સમૃદ્ધ ડેટા ટ્રાન્સફર, ચિત્રો, ઓછા-રિઝોલ્યુશન સ્ટ્રીમિંગ અને નાના-ફોર્મ ફેક્ટર એન્ટેના અને ટર્મિનલ્સ દ્વારા વિતરિત કરાયેલ ઉન્નત ટેલિમેટ્રીની જરૂર હોય તેવી એપ્લિકેશનો માટે આદર્શ બનાવે છે.
ટ્રાન્સસીવરનું નાનું-સ્વરૂપ પરિબળ અત્યંત મોબાઈલ અને બહુમુખી ઉત્પાદનોનું સર્જન કરવા સક્ષમ બનાવે છે જે માનવરહિત અને સ્વાયત્ત ડ્રોન, રિમોટલી તૈનાત IoT ઉપકરણો અને વ્યક્તિગત કોમ્યુનિકેટર્સ માટે અનન્ય રીતે અનુકૂળ છે. અસ્કયામતો ધ્રુવથી ધ્રુવ સુધી જોડાયેલી રહે તે સુનિશ્ચિત કરવા એવિએશન, મેરીટાઇમ, લેન્ડ-મોબાઇલ અને સરકારી ઉદ્યોગોને સેવા આપતા મૂળ સાધનો ઉત્પાદકો દ્વારા ઉપયોગમાં લેવાતી એમ્બેડેડ ટેકનોલોજી તરીકે પણ તે સેવા આપી શકે છે.
તમામ ઇરિડિયમ ટ્રાન્સસીવર્સની જેમ, ઇરિડિયમ સર્ટસ 9770 ખરેખર વૈશ્વિક કવરેજ, નીચી-લેટન્સી અને હવામાન સ્થિતિસ્થાપક કનેક્ટિવિટી ઇરિડિયમ ઉપગ્રહ નક્ષત્રના અનન્ય લો-અર્થ ઓર્બિટ આર્કિટેક્ચર દ્વારા 66 ક્રોસલિંક કરેલા ઉપગ્રહો ધરાવે છે.
તકનિકી વિશિષ્ટતાઓ
લંબાઈ: 140 મીમી
પહોળાઈ: 60 મીમી
ઊંડાઈ: 16 મીમી
વજન: 185 ગ્રામ
પાવર, ગ્રાઉન્ડ અને સિગ્નલિંગ કનેક્ટર: 50 પિન ફીમેલ હેડર
આરએફ કનેક્ટર: MMCX
પર્યાવરણીય વિશિષ્ટતાઓ
તાપમાન: -40ºC થી +70ºC
કંપન: SAE J1455
આરએફ ઇન્ટરફેસ
આવર્તન શ્રેણી: 1616 MHz થી 1626.5 MHz
મહત્તમ કેબલ નુકશાન: 2dB
એન્ટેના: બાહ્ય નિષ્ક્રિય સર્વદિશાયુક્ત એન્ટેના
મહત્તમ સરેરાશ EIRP 9 dbW (કમ્પ્લાયન્ટ એન્ટેના સાથે)
ડીસી પાવર ઇનપુટ
ઇનપુટ વોલ્ટેજ: 12 VDC =/- 2.5V
મહત્તમ ઓપરેટિંગ વર્તમાન: 1.5A
સરેરાશ પાવર વપરાશ (સંપૂર્ણ રીસીવ/ટ્રાન્સમિટ પર): 5W (સામાન્ય)
Specifications
| મોડલ | 9770 TRANSCEIVER |
|---|---|
| ભાગ # | IRIS-ANT-9770 |
| ઉત્પાદનો પ્રકાર | SATELLITE M2M |
| વપરાશ વિસ્તાર | 100% GLOBAL |
| બ્રાન્ડ | IRIDIUM |
| નેટવર્ક | IRIDIUM |
| સેવા | IRIDIUM CERTUS LAND, IRIDIUM CERTUS MARITIME |
| TYPE નો ઉપયોગ કરો | AVIATION, FIXED, હેન્ડહેલ્ડ, મેરીટાઇમ, PORTABLE, વાહન |
| ઓપરેટિંગ તાપમાન | -40°C to 70°C |
| ફ્રીક્વન્સી | L BAND (1-2 GHz) |
| APPLICATIONS | LONE WORKER COMMUNICATIONS, REMOTE MONITORING, SCADA, VESSEL & FLEET MANAGEMENT |
| પ્રમાણપત્રો | CE COMPLIANCE, FCC |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85177900 |
| CONSTELLATION | 66 ઉપગ્રહો |
| LENGTH | 140 mm (5.51") |
| પહોળાઈ | 60 mm (2.36") |
| DEPTH | 16 mm |
| વજન | 185 grams (6.53 oz) |
Feature
Iridium Certus 9770 લક્ષણો
22 Kbps ટ્રાન્સમિટની મિડબેન્ડ સ્પીડ, 88 Kbps રિસીવ
એકસાથે વૉઇસ અને IP ડેટા
બે (2) ઉચ્ચ-ગુણવત્તાવાળા Iridium Certus® વૉઇસ સર્કિટ્સ કાં તો પ્રી-પેઇડ અથવા પોસ્ટ-પેડ તરીકે ગોઠવેલ છે
ઉચ્ચ મોબાઇલ અને માપી શકાય તેવું
મલ્ટી-સર્વિસ કનેક્ટિવિટી
ખરેખર વૈશ્વિક કવરેજ
ઓછી વિલંબતા
બેકાબૂ વિશ્વસનીયતા
ઇરિડિયમ વૈશ્વિક કવરેજ નકશો

ઇરિડિયમ એવા દૂરના વિસ્તારોમાં અને ત્યાંથી આવશ્યક સંચાર સેવાઓ પહોંચાડે છે જ્યાં અન્ય કોઈ પ્રકારનું સંચાર ઉપલબ્ધ નથી. 66 ક્રોસ-લિંક્ડ લો-અર્થ ઓર્બિટ (LEO) ઉપગ્રહોના વિશિષ્ટ રીતે અત્યાધુનિક વૈશ્વિક નક્ષત્ર દ્વારા સંચાલિત, Iridium® નેટવર્ક સમગ્ર વાયુમાર્ગો, મહાસાગરો અને ધ્રુવીય પ્રદેશો સહિત ગ્રહની સમગ્ર સપાટી પર ઉચ્ચ-ગુણવત્તાવાળા વૉઇસ અને ડેટા કનેક્શન્સ પ્રદાન કરે છે. ભાગીદાર કંપનીઓની તેની ઇકોસિસ્ટમ સાથે, ઇરિડિયમ એવા બજારો માટે વિશ્વસનીય ઉકેલોનો નવીન અને સમૃદ્ધ પોર્ટફોલિયો પ્રદાન કરે છે જેને ખરેખર વૈશ્વિક સંચારની જરૂર હોય છે.
પૃથ્વીથી માત્ર 780 કિલોમીટરના અંતરે, ઇરિડિયમના LEO નેટવર્કની નિકટતાનો અર્થ થાય છે પોલ-ટુ-પોલ કવરેજ, ટૂંકા ટ્રાન્સમિશન પાથ, મજબૂત સિગ્નલો, ઓછી વિલંબતા અને GEO ઉપગ્રહો કરતાં ઓછો નોંધણી સમય. અવકાશમાં, દરેક ઇરિડિયમ ઉપગ્રહ ચાર અન્ય લોકો સાથે જોડાયેલ છે જે એક ગતિશીલ નેટવર્ક બનાવે છે જે વૈશ્વિક કવરેજને સુનિશ્ચિત કરવા માટે ઉપગ્રહો વચ્ચેના ટ્રાફિકને રૂટ કરે છે, ભલે પરંપરાગત સ્થાનિક સિસ્ટમો અનુપલબ્ધ હોય.