ઇન્ટેલિયન i6W 2-અક્ષ ગ્લોબલ મરીન સેટેલાઇટ ટીવી સિસ્ટમ w/ 60cm (23.6") Dish & WorldView LNB (B4-619W2)
In stock
- બ્રાન્ડ:
- INTELLIAN
- મોડલ:
- i6W
- ભાગ #:
- B4-619W2
- ORIGIN:
- દક્ષિણ કોરિયા
- Warranty:
- 3 YEARS PARTS 2 YEAR LABOR
- AVAILABILITY:
- ALLOW 4-6 WEEKS FOR DELIVERY
- SKU:
- Intellian-i6W-System-B4-619W2
ઇન્ટેલિયન i6W 2-અક્ષ ગ્લોબલ મરીન સેટેલાઇટ ટીવી સિસ્ટમ w/ 60cm (23.6") Dish & WorldView LNB (B3-611W2)
ઇન્ટેલિયનનું i6W તેના કોમર્શિયલ-ગ્રેડ બિલ્ડ અને અપવાદરૂપે મજબૂત સિગ્નલ ગેઇન માટે ઓળખાય છે. i6W TVRO 2-એક્સિસ સ્ટેબિલાઈઝ્ડ સેટેલાઇટ એન્ટેના એ વિશ્વનું પ્રથમ વૈશ્વિક સેટેલાઇટ ટીવી એન્ટેના છે જે DISEqC2.0 કંટ્રોલ ફંક્શન દ્વારા ONE LNB મોડ્યુલ સાથે મલ્ટિ-બેન્ડ અને મલ્ટિ-પોલરાઇઝેશન સેટેલાઇટ ટીવી સેવાઓ મેળવે છે.
Intellian વિશિષ્ટ WorldView LNB મોડ્યુલ Intellian ની ઇન-હાઉસ એન્જિનિયરિંગ ટીમ દ્વારા ડિઝાઇન અને ઉત્પાદિત કરવામાં આવ્યું છે. આ નવું LNB ઉત્તર, મધ્ય અને દક્ષિણ અમેરિકામાં વર્તુળાકાર ધ્રુવીકરણ પ્રોગ્રામિંગ અને યુરોપ, મધ્ય પૂર્વ અને એશિયા પેસિફિક પ્રદેશોમાં રેખીય ધ્રુવીકરણ પ્રોગ્રામિંગ વચ્ચે સીમલેસ સ્વિચિંગ ઓફર કરે છે. વર્લ્ડ વ્યુ? એલએનબી મોડ્યુલ વિવિધ પ્રદેશોમાં અને ત્યાંથી મુસાફરી કરતી વખતે એન્ટેના ડોમની અંદર એલએનબીને સ્વિચ કરવાનું અપ્રચલિત બનાવે છે.
દરેક સિસ્ટમ ઇન્ટેલિયનની પેટન્ટ WRS સાથે સંપૂર્ણ રીતે સંકલિત છે? અને DBT? ટેક્નોલોજી, વપરાશકર્તાઓને રેટ સેન્સર અથવા ગીરો પર આધાર રાખ્યા વિના ઝડપથી નક્કર સિગ્નલ પ્રાપ્ત કરવાની ક્ષમતા પ્રદાન કરે છે.
i6W માં સ્વચાલિત સેટેલાઇટ સ્વિચિંગ પણ છે, અને તેની સાથે એન્ટેના કંટ્રોલ યુનિટ (ACU) એક સો કરતાં વધુ વૈશ્વિક ઉપગ્રહો માટે પ્રોગ્રામિંગ માહિતી ધરાવતી પૂર્વ-પ્રોગ્રામ કરેલ, ઉપયોગ માટે તૈયાર ગ્લોબલ સેટેલાઇટ લાઇબ્રેરીથી સજ્જ છે.
વિશ્વવ્યાપી ઉપગ્રહ કવરેજ માટે એક ઉત્તમ મનોરંજન ઉકેલ, i6W એ 70 ફૂટથી વધુ વ્યાપારી જહાજો અને યાટ્સ માટે આદર્શ છે.
વૈશ્વિક ઉપગ્રહ સેવાઓ સુસંગતતા
Intellian i6W તમને વિશ્વભરના હજારો ફ્રી ટીવી, પે ટીવી, સ્ટાન્ડર્ડ ડેફિનેશન અને હાઈ ડેફિનેશન પ્રોગ્રામિંગને એક LNB મોડ્યુલ સાથે કનેક્ટ કરવાની અંતિમ સગવડ પૂરી પાડે છે જેમાં મલ્ટી (8) LO ફ્રીક્વન્સીનો સમાવેશ થાય છે.
હેન્ડ્સ-ફ્રી WorldViewTM LNB મોડ્યુલ
2જી પેઢી, પેટન્ટ-પેન્ડિંગ વર્લ્ડવ્યૂ LNB મોડ્યુલ એ Intellian તરફથી નવીનતમ નવીનતા છે. અન્ય TVRO સિસ્ટમ LNB ની ±1,000 kHz સ્થિરતા સાથે વિપરીત, Intelian WorldView LNB મોડ્યુલ ±10 kHz ની સર્વોચ્ચ સ્થિરતા પર બનેલ છે જે 100 ગણી વધુ ચોકસાઈ અને વધુ સિગ્નલ સંવેદનશીલતા ધરાવે છે.
વધુમાં, આ LNB મોડ્યુલ સમગ્ર વિશ્વમાં મલ્ટિ-બેન્ડ અને મલ્ટિ-પોલરાઇઝેશન સેટેલાઇટ ટીવી સેવાઓ મેળવે છે. તેથી, દરેક વખતે જ્યારે જહાજ અલગ સેટેલાઇટ સેવા ક્ષેત્રમાં જાય છે ત્યારે બોટર્સે એન્ટેના ડોમની અંદર એલએનબીને મેન્યુઅલી બદલવાની જરૂર નથી.
DVB-S2 ડિજિટલ ટીવી રિસેપ્શન
કેટલીક HD ટીવી સેવાઓ DVB-S2 પર ખસેડવામાં આવી છે અને ભવિષ્યમાં વધુ હશે. ઇન્ટેલિયનની ગ્રાઉન્ડબ્રેકિંગ DVB-S2 ડિજિટલ ટીવી ટેક્નોલોજીને કારણે, હવે બોટર્સ ઘરની જેમ જ સમુદ્રમાં તેમના મનપસંદ DTH (ડાયરેક્ટ ટુ હોમ) મનોરંજનનો આનંદ માણી શકે છે.
વૈશ્વિક ઉપગ્રહ પુસ્તકાલય
i6W માં પ્રી-પ્રોગ્રામ કરેલ ગ્લોબલ સેટેલાઇટ લાઇબ્રેરીનો સમાવેશ થાય છે જે બોટર્સને એક પ્રદેશથી બીજા પ્રદેશમાં મુસાફરી કરતી વખતે ઇચ્છિત ઉપગ્રહ પસંદ કરવાની મંજૂરી આપે છે. એકવાર ઉપગ્રહ પસંદ થઈ જાય તે પછી WorldView LNB મોડ્યુલ સિગ્નલ પ્રાપ્ત કરવા માટે આપમેળે સંબંધિત સ્થાનિક આવર્તન પર સ્વિચ કરશે.
વાયરલેસ કનેક્ટિવિટી અને એપ્ટસ મોબાઇલ
બિલ્ટ-ઇન Wi-Fi ACU ને વાયરલેસ રીતે કનેક્ટ થવા માટે સક્ષમ કરે છે. પીસી, લેપટોપ અને સ્માર્ટફોનનો ઉપયોગ ACU સાથે કનેક્ટ કરવા અને સિસ્ટમની સેટિંગ્સને વાયરલેસ રીતે મોનિટર, નિયંત્રણ અને બદલવા માટે કરી શકાય છે. Intelian Aptus મોબાઇલ Wi-Fi દ્વારા ACU ને ઍક્સેસ કરવા અને તેમના iPhone, iPad અથવા અન્ય નેટવર્ક ઉપકરણોમાંથી એન્ટેના ચલાવવા માટે ડાઉનલોડ કરવા માટે ઉપલબ્ધ છે. iPhone અને iPad એ Apple Inc ના રજિસ્ટર્ડ ટ્રેડમાર્ક છે
Specifications
| મોડલ | i6W |
|---|---|
| ભાગ # | B4-619W2 |
| ઉત્પાદનો પ્રકાર | SATELLITE TV |
| વપરાશ વિસ્તાર | REGIONAL - SEE COVERAGE MAP |
| બ્રાન્ડ | INTELLIAN |
| TYPE નો ઉપયોગ કરો | મેરીટાઇમ |
| એક્સેસરી પ્રકાર | ANTENNA |
| ANTENNA SIZE | 60 cm (23.6 inch) |
| ઓપરેટિંગ તાપમાન | -25°C to 55°C (-13°F to 131°F) |
| STORAGE TEMPERATURE | -40°C to 80°C (-40°F to 176°F) |
| ફ્રીક્વન્સી | Ku BAND |
| પ્રમાણપત્રો | CE COMPLIANCE, FCC |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85176200 |
| વજન | 20 kg (44 lb) |
| RADOME HEIGHT | 72 cm (28.3 inch) |
| RADOME DIAMETER | 70 cm (27.6 inch) |
| RECEPTION FREQUENCY | Ku-band: 10.7 ~ 12.75 GHz |
| POLARIZATION | CIRCULAR AND LINEAR |
| MINIMUM EIRP | 46dBW |
| AZIMUTH RANGE | 680º |
| ELEVATION RANGE | 5º to 90º |
| SHIP'S MOTION | Roll ±25º, Pitch ±15º |
| ROLL & PITCH RESPONSE RATE | 45º / sec |
| TURNING RATE | 45º / sec |
| VESSEL SIZE | OVER 70 FEET |
| RF OUTPUT | QUAD OUTPUT |
ઇન્ટેલિયન i6W કવરેજ નકશા





