ઇન્ટેલિયન i9W 2-અક્ષ ગ્લોબલ મરીન સેટેલાઇટ ટીવી સિસ્ટમ w/ 85cm (33.5") Dish & WorldView LNB (B4-919W2)
In stock
- બ્રાન્ડ:
- INTELLIAN
- મોડલ:
- i9W
- ભાગ #:
- B4-919W2
- ORIGIN:
- દક્ષિણ કોરિયા
- Warranty:
- 3 YEARS PARTS 1 YEAR LABOR
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 3-5 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Intellian-i9W-System-B4-911W2
વૈશ્વિક ઉપગ્રહ સેવાઓ સુસંગતતા
Intellian i9W તમને વિશ્વભરના હજારો ફ્રી ટીવી, પે ટીવી, સ્ટાન્ડર્ડ ડેફિનેશન અને હાઈ ડેફિનેશન પ્રોગ્રામિંગને એક LNB મોડ્યુલ સાથે જોડવા માટે અંતિમ સગવડ પૂરી પાડે છે જેમાં બહુવિધ (8) LO ફ્રીક્વન્સીનો સમાવેશ થાય છે.
હેન્ડ્સ-ફ્રી WorldView™ LNB મોડ્યુલ
2જી પેઢી, પેટન્ટ-પેન્ડિંગ વર્લ્ડવ્યૂ LNB મોડ્યુલ એ Intellian તરફથી નવીનતમ નવીનતા છે. અન્ય TVRO સિસ્ટમ LNB ની ±1,000 kHz સ્થિરતા સાથે વિપરીત, Intelian WorldView LNB મોડ્યુલ ±10 kHz ની સર્વોચ્ચ સ્થિરતા પર બનેલ છે જે 100 ગણી વધુ ચોકસાઈ અને વધુ સિગ્નલ સંવેદનશીલતા ધરાવે છે.
વધુમાં, આ LNB મોડ્યુલ સમગ્ર વિશ્વમાં મલ્ટિ-બેન્ડ અને મલ્ટિ-પોલરાઇઝેશન સેટેલાઇટ ટીવી સેવાઓ મેળવે છે. તેથી, દરેક વખતે જ્યારે જહાજ અલગ સેટેલાઇટ સેવા ક્ષેત્રમાં જાય છે ત્યારે બોટર્સે એન્ટેના ડોમની અંદર એલએનબીને મેન્યુઅલી બદલવાની જરૂર નથી.
DVB-S2 ડિજિટલ ટીવી રિસેપ્શન
કેટલીક HD ટીવી સેવાઓ DVB-S2 પર ખસેડવામાં આવી છે અને ભવિષ્યમાં વધુ હશે. Intellian ની ગ્રાઉન્ડબ્રેકિંગ DVB-S2 ડિજિટલ ટીવી ટેક્નોલોજી માટે આભાર, હવે બોટર્સ ઘરની જેમ જ સમુદ્રમાં તેમના મનપસંદ DTH (ડાયરેક્ટ ટુ હોમ) મનોરંજનનો આનંદ માણી શકે છે.
વૈશ્વિક ઉપગ્રહ પુસ્તકાલય
i9W માં પ્રી-પ્રોગ્રામ કરેલ ગ્લોબલ સેટેલાઇટ લાઇબ્રેરીનો સમાવેશ થાય છે જે બોટર્સને એક પ્રદેશથી બીજા પ્રદેશમાં મુસાફરી કરતી વખતે ઇચ્છિત ઉપગ્રહ પસંદ કરવાની મંજૂરી આપે છે. એકવાર ઉપગ્રહ પસંદ થઈ જાય તે પછી WorldView LNB મોડ્યુલ સિગ્નલ પ્રાપ્ત કરવા માટે આપમેળે સંબંધિત સ્થાનિક આવર્તન પર સ્વિચ કરશે.
વાયરલેસ કનેક્ટિવિટી અને એપ્ટસ મોબાઇલ
બિલ્ટ-ઇન Wi-Fi ACU ને વાયરલેસ રીતે કનેક્ટ થવા માટે સક્ષમ કરે છે. પીસી, લેપટોપ અને સ્માર્ટફોનનો ઉપયોગ ACU સાથે કનેક્ટ કરવા અને સિસ્ટમની સેટિંગ્સને વાયરલેસ રીતે મોનિટર, નિયંત્રણ અને બદલવા માટે કરી શકાય છે. Intelian Aptus મોબાઇલ Wi-Fi દ્વારા ACU ને ઍક્સેસ કરવા અને તેમના iPhone, iPad અથવા અન્ય નેટવર્ક ઉપકરણોમાંથી એન્ટેના ચલાવવા માટે ડાઉનલોડ કરવા માટે ઉપલબ્ધ છે. iPhone અને iPad એ Apple Inc ના રજિસ્ટર્ડ ટ્રેડમાર્ક છે.

Specifications
| મોડલ | i9W |
|---|---|
| ભાગ # | B4-919W2 |
| ઉત્પાદનો પ્રકાર | SATELLITE TV |
| વપરાશ વિસ્તાર | REGIONAL - SEE COVERAGE MAP |
| બ્રાન્ડ | INTELLIAN |
| TYPE નો ઉપયોગ કરો | મેરીટાઇમ |
| એક્સેસરી પ્રકાર | ANTENNA |
| ANTENNA SIZE | 85 cm (33.5 inch) |
| ઓપરેટિંગ તાપમાન | -25°C to 55°C (-13°F to 131°F) |
| STORAGE TEMPERATURE | -40°C to 80°C (-40°F to 176°F) |
| ફ્રીક્વન્સી | Ku BAND |
| પ્રમાણપત્રો | CE COMPLIANCE, FCC |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85176200 |
| વજન | 56,2 kg (124 lb) |
| RADOME HEIGHT | 121.0 cm (47.5 inch) |
| RADOME DIAMETER | 113 cm (44.5 inch) |
| RECEPTION FREQUENCY | Ku-band: 10.7 ~ 12.75 GHz |
| POLARIZATION | CIRCULAR AND LINEAR |
| MINIMUM EIRP | 44dBW |
| AZIMUTH RANGE | 680º |
| ELEVATION RANGE | -15º to 90º |
| SHIP'S MOTION | Roll ±25º, Pitch ±15º |
| ROLL & PITCH RESPONSE RATE | 30º / sec |
| TURNING RATE | 30º / sec |
| VESSEL SIZE | OVER 80 FEET |
| RF OUTPUT | DUAL / QUAD OUTPUT |
ઇન્ટેલિયન i9W કવરેજ નકશા





