Intellian i9P Auto Skew US / કેનેડા મરીન સેટેલાઇટ ટીવી સિસ્ટમ (B4-919AA)
In stock
- બ્રાન્ડ:
- INTELLIAN
- મોડલ:
- i9P
- ભાગ #:
- B4-919AA
- Warranty:
- 3 YEARS PARTS 1 YEAR LABOR
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 3-5 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Intellian-i9P-System-B4-919AA
ઇન્ટેલિયન i9P મરીન સેટેલાઇટ ટીવી સિસ્ટમ (B4-919AA)
Intellian i9P 80 ફૂટથી વધુ ઉંચાઈવાળા મનોરંજન અને વ્યાપારી બંને જહાજો માટે સૌથી શક્તિશાળી અને વિશ્વસનીય સેટેલાઇટ ટીવી રિસેપ્શન આપે છે. i9P ની સ્ટાઇલિશ ડિઝાઇન પોતાને આધુનિક સુવ્યવસ્થિત જહાજોમાં સંપૂર્ણ રીતે ફિટ બનાવે છે.
વાઈડ રેન્જ સર્ચ (WRS) અને ડાયનેમિક બીમ ટિલ્ટિંગ (DBT) ટેક્નોલોજીમાં તેની પેટન્ટ પેન્ડિંગ નવીનતાઓ સાથે, કોઈપણ અનાવશ્યક મોશન સેન્સર વિના પણ, i9P સૌથી ખરબચડી દરિયાઈ સ્થિતિમાં પણ હંમેશા CD-ગુણવત્તાવાળા અવાજ સાથે ક્રિસ્ટલ-ક્લિયર સેટેલાઇટ ટીવી રિસેપ્શનની ખાતરી આપી શકે છે. .
i9P ની સૌથી નવીન ડિઝાઇન તેના કંટ્રોલ યુનિટમાં સંકલિત HD અને TriSat મોડ્યુલ છે. આનાથી i9P ઇતિહાસમાં પ્રથમ મરીન એન્ટેના ટીવી સિસ્ટમ બને છે જે બોટર્સને વધારાના કન્વર્ઝન ટૂલ્સ અથવા કેબલ વાયરિંગ વિના અગ્રણી સેટેલાઇટ ટીવી સેવા પ્રદાતાઓ પાસેથી સેંકડો HDTV ચેનલોને ઍક્સેસ કરવાની મંજૂરી આપે છે. Intelian MIM સાથે, બોટર્સ હોમ સિસ્ટમની જેમ જ સ્વચાલિત સેટેલાઇટ સ્વિચિંગ દ્વારા ફ્લિપિંગ ચેનલોનો આનંદ માણી શકે છે. વધુ વિગતો માટે DISH નેટવર્ક MIM ની ઇન્સ્ટોલેશન માર્ગદર્શિકા જુઓ. વધુમાં, આ કંટ્રોલ યુનિટ બોટર્સને તેના પીસી કંટ્રોલર સોફ્ટવેર દ્વારા ખૂબ જ મૈત્રીપૂર્ણ યુઝર ઈન્ટરફેસ અને વર્લ્ડ સેટેલાઇટ લાઇબ્રેરીની પૂર્ણ યાદી સાથે ઇન્ટરેક્ટિવ ઓપરેટિંગ પ્લેટફોર્મ પૂરું પાડે છે.
i9P સંકલિત ઓટો સ્કેવ એન્ગલ કંટ્રોલ સિસ્ટમ અને અત્યંત ચોકસાઇવાળી GPS સિસ્ટમ પણ પ્રદાન કરે છે જે માત્ર સેટેલાઇટ સિગ્નલ એક્વિઝિશન સમયની ઝડપને વેગ આપે છે, પરંતુ નબળા સેટેલાઇટ સિગ્નલ કવરેજ વિસ્તારોમાં સેટેલાઇટ રિસેપ્શનની ગુણવત્તામાં પણ વધારો કરે છે.
સિગ્નલ પર મજબૂત પકડ
ઇન્ટેલિયનનું વિશિષ્ટ ડાયનેમિક બીમ ટિલ્ટિંગ (DBT) ઉચ્ચ પ્રદર્શનનો ઉપયોગ કરે છે, સતત સબ-રિફ્લેક્ટરને સમાયોજિત કરે છે જે એન્ટેનાને દરેક સમયે સૌથી મજબૂત સિગ્નલ રહેવાની મંજૂરી આપે છે જ્યારે જહાજ ઊંચી ઝડપે પસાર થાય છે.
ઝડપી સિગ્નલ સંપાદન
ઇન્ટેલિયનનું વિશિષ્ટ વાઇડ રેન્જ સર્ચ (WRS) અલ્ગોરિધમ એન્ટેનાને અવિશ્વસનીય ઝડપ અને ચોકસાઈ સાથે સિગ્નલ શોધવા, શોધવા અને તેને લૉક કરવાની મંજૂરી આપે છે.
સૌથી શક્તિશાળી પ્રદર્શન
ઉત્તર અને દક્ષિણ અમેરિકા, યુરોપ અને વિશ્વભરની પ્રાદેશિક સેવા માટે રાષ્ટ્રવ્યાપી કવરેજ સાથે 85cm પરાવર્તક વ્યાસ.
તમારી મનપસંદ HDTV ચેનલોમાં ટ્યુન કરો
Intellian's i9P કુ-બેન્ડમાંથી HD ચેનલો પ્રદાન કરે છે. એચડી મોડ્યુલ વાસ્તવમાં સીમલેસ એકીકરણ અને સરળ ઇન્સ્ટોલેશન માટે ઇન્ટેલિયન i9P ના એન્ટેના કંટ્રોલ યુનિટમાં બિલ્ટ-ઇન છે.
બિલ્ટ-ઇન જીપીએસ
Intellian i9P માં સરળ કામગીરી અને ઝડપી સિગ્નલ એક્વિઝિશન માટે બિલ્ટ-ઇન GPS શામેલ છે.
વાયરલેસ કનેક્ટિવિટી અને એપ્ટસ મોબાઇલ
બિલ્ટ-ઇન Wi-Fi ACU ને વાયરલેસ રીતે કનેક્ટ થવા માટે સક્ષમ કરે છે. પીસી, લેપટોપ અને સ્માર્ટફોનનો ઉપયોગ ACU અને મોનિટર સાથે કનેક્ટ કરવા, સિસ્ટમની સેટિંગ્સને વાયરલેસ રીતે નિયંત્રિત કરવા અને બદલવા માટે કરી શકાય છે. Intelian Aptus મોબાઇલ Wi-Fi દ્વારા ACU ને ઍક્સેસ કરવા અને તેમના iPhone, iPad અથવા અન્ય નેટવર્ક ઉપકરણોમાંથી એન્ટેના ચલાવવા માટે ડાઉનલોડ કરવા માટે ઉપલબ્ધ છે. iPhone અને iPad એ Apple Inc ના રજિસ્ટર્ડ ટ્રેડમાર્ક છે.
ઓલ-ઇન-વન સિસ્ટમ
ડિફોલ્ટ વિકલ્પ તરીકે પૂરી પાડવામાં આવેલ ઓટો સ્કેવ એંગલ કંટ્રોલ સિસ્ટમ, જીપીએસ અને વિસ્તૃત એલિવેશન રેન્જ i9P ને નબળા સેટેલાઇટ સિગ્નલ કવરેજ વિસ્તારોમાં સિગ્નલ રિસેપ્શન વધારવાની મંજૂરી આપે છે અને જ્યાં પણ જહાજ સફર કરે છે ત્યાં ચોકસાઈ અને સરળ કામગીરી ધરાવે છે.

Specifications
| મોડલ | i9P |
|---|---|
| ભાગ # | B4-919AA |
| ઉત્પાદનો પ્રકાર | SATELLITE TV |
| વપરાશ વિસ્તાર | REGIONAL - SEE COVERAGE MAP |
| બ્રાન્ડ | INTELLIAN |
| નેટવર્ક | BELL TV, DIRECTV, DISH NETWORK |
| TYPE નો ઉપયોગ કરો | મેરીટાઇમ |
| એક્સેસરી પ્રકાર | ANTENNA |
| ANTENNA SIZE | 85 cm (33.5 inch) |
| ઓપરેટિંગ તાપમાન | -25°C to 55°C (-13°F to 131°F) |
| STORAGE TEMPERATURE | -40°C to 80°C (-40°F to 176°F) |
| ફ્રીક્વન્સી | Ku BAND |
| પ્રમાણપત્રો | CE COMPLIANCE, FCC |
| વજન | 56,2 kg (124 lb) |
| RADOME HEIGHT | 121.0 cm (47.5 inch) |
| RADOME DIAMETER | 113 cm (44.5 inch) |
| RECEPTION FREQUENCY | Ku-band: 10.7 ~ 12.75 GHz |
| POLARIZATION | CIRCULAR AND LINEAR |
| MINIMUM EIRP | 44dBW |
| AZIMUTH RANGE | 680º |
| ELEVATION RANGE | -15º to 90º |
| SHIP'S MOTION | Roll ±25º, Pitch ±15º |
| ROLL & PITCH RESPONSE RATE | 30º / sec |
| TURNING RATE | 30º / sec |
| VESSEL SIZE | OVER 80 FEET |
| RF OUTPUT | DUAL / QUAD OUTPUT |
Feature
સંપૂર્ણ સ્વચાલિત સિસ્ટમ
સ્વચાલિત ઉપગ્રહ શોધ અને ઓળખ. પેડેસ્ટલને સ્થિર કરવા માટે 2-અક્ષ સ્ટેપ મોટર્સ.
ઉન્નત એન્ટેના
અત્યંત કાર્યક્ષમ 34 ઇંચ પેરાબોલિક એન્ટેના ન્યૂનતમ EIRP ના 44dBW ને સક્ષમ કરે છે. RHCP/LHCP, વર્ટિકલ/હોરિઝોન્ટલ ધ્રુવીકરણ.
વાઈડ રેન્જ સર્ચ (WRS) અલ્ગોરિધમ
સ્પર્ધક પદ્ધતિઓ મુખ્ય લોબની સાંકડી-બેન્ડવિડ્થ માટે શોધ કરે છે. જો કે ઇન્ટેલિયનનું વિશિષ્ટ WRS સાઇડ લોબની વિશાળ શ્રેણી માટે શોધ કરે છે અને મુખ્ય લોબ સુધી કૂદી જાય છે, જે ઝડપી ઉપગ્રહ સંપાદન પ્રદાન કરે છે.
સંપૂર્ણ સ્વચાલિત ડિજિટલ વિડિયો બ્રોડકાસ્ટિંગ (DVB)
CPLD સાથેની ઓળખ ડીવીબી ડીકોડર હાઇ સ્પીડ ઓળખને સક્ષમ કરે છે.
ડાયનેમિક બીમ ટિલ્ટિંગ (DBT) ટેકનોલોજી
હાઇ-સ્પીડ સબ-રિફ્લેક્ટર અક્ષની બહાર ફરે છે, પ્રતિ સેકન્ડમાં 50 વખત સિગ્નલની તાકાત તપાસે છે અને ટ્રેકિંગ દિશાને વળતર આપે છે. મુખ્ય-પ્રતિબિંબની ઓછી હિલચાલનો અર્થ એ છે કે ઓછો અવાજ અને ઉત્પાદનનું જીવન લંબાય છે.
DVB-S2 સિગ્નલ ઓળખ
DVB-S2 ડીકોડરનો ઉપયોગ કરતી હાઇ સ્પીડ ઓળખ.
નવા પ્રકાર એન્ટેના નિયંત્રણ એકમ
• સેટેલાઇટ માહિતી બદલવા અને અપડેટ કરવા માટે સરળ
• સરળ એન્ટેના સ્થિતિ તપાસ અને આપોઆપ નિદાન
• પીસી ઈન્ટરફેસનો ઉપયોગ કરીને સરળ એન્ટેના નિયંત્રણ
સ્વચાલિત ધ્રુવીકરણ (સ્ક્યુ-એંગલ) નિયંત્રણ
લીનિયર હોરીઝોન્ટલ/ વર્ટિકલ પોલરાઈઝેશન માટે ઓટોમેટિક સ્ક્યુ એંગલ કંટ્રોલ સિસ્ટમ (-90°~ +90°).
બિલ્ટ-ઇન GPS અને NMEA 0183 ઇન્ટરફેસ પોર્ટ
i9P માં ઝડપી સિગ્નલ એક્વિઝિશન માટે એન્ટેના યુનિટની અંદર બિલ્ટ-ઇન GPS શામેલ છે. જહાજના જીપીએસને ACU ની પાછળની પેનલ પર NMEA 0183 પોર્ટ દ્વારા પણ કનેક્ટ કરી શકાય છે.
ઇન્ટેલિયન i9P કવરેજ નકશા





