83cm (32.7 ઇંચ) રિફ્લેક્ટર, X-pol અને Co-pol, NJRC 8W વિસ્તૃત BUC અને PLL LNB (V2-81-CJW1) સાથે ઇન્ટેલિયન v80G Ku-band
Out of stock
- બ્રાન્ડ:
- INTELLIAN
- મોડલ:
- v80G
- ભાગ #:
- V2-81-CJW1
- Warranty:
- 3 YEARS PARTS 2 YEAR LABOR
- AVAILABILITY:
- END OF LIFE
- SKU:
- Intellian-V80G-System-V2-80
83cm (32.7 ઇંચ) રિફ્લેક્ટર, X-pol અને Co-pol, NJRC 8W વિસ્તૃત BUC અને PLL LNB (V2-81-CJW1) સાથે ઇન્ટેલિયન v80G Ku-band
Intellian v80G એ સંપૂર્ણ સંકલિત 83cm Ku-band 3-axis, સ્ટેબિલાઇઝ્ડ મેરીટાઇમ VSAT સિસ્ટમ છે જે જહાજના ગાયરો-કંપાસમાંથી અલગ ઇનપુટની જરૂર વગર સેટેલાઇટ પર લૉક કરે છે. આ દરિયામાં વિશ્વસનીય, "હંમેશા-ચાલુ" બ્રોડબેન્ડ કનેક્શનની મંજૂરી આપે છે.
Intellian માંથી નવીનતમ ઉકેલ, v80G, TDMA અથવા SCPC સેટેલાઇટ નેટવર્ક્સ માટે ગોઠવી શકાય છે. નવું એન્ટેના કંટ્રોલ યુનિટ (ACU) એસીયુ દ્વારા Wi-Fi ઍક્સેસ તેમજ અપગ્રેડ અને જાળવણી માટે USB ડેટા પોર્ટ એક્સેસને સપોર્ટ કરે છે અને એન્ટેનાની અંદર બિલ્ટ-ઇન બ્લુટુથ કનેક્શન મોડ્યુલ રિમોટ પીસી કનેક્શનને સક્ષમ કરી શકે છે.
v80G હાઈ-સ્પીડ ઈન્ટરનેટ, વેધર ચાર્ટ અપડેટ્સ, ઈમેલ, ફાઈલ અને ઈમેજ ટ્રાન્સફર, વીડિયો કોન્ફરન્સ, VoIP, VPN અને ડેટાબેઝ બેકઅપ માટે યોગ્ય છે. ઉચ્ચ-ગેન RF પ્રદર્શન ડિઝાઇન એન્ટેનાને શ્રેષ્ઠ પરિણામો સાથે સિગ્નલ ફૂટપ્રિન્ટના કિનારે કામ કરવા સક્ષમ બનાવે છે. આ બહુમુખી અને નવીન VSAT કોમ્યુનિકેશન સિસ્ટમ સાથે વિસ્તૃત રીડન્ડન્સી અને ફેલ સલામત એપ્લિકેશન માટે ડ્યુઅલ સિસ્ટમ મધ્યસ્થી પણ એક વિકલ્પ છે.
Intellian's v80G માં અમર્યાદિત અઝીમુથ રેન્જ (કોઈ કેબલ અન-રેપ નથી), વાઈડ એલિવેશન એંગલ (-15?? થી +100??), એક પૂર્વ-પ્રોગ્રામ કરેલ ગ્લોબલ સેટેલાઇટ લાઇબ્રેરી, બિલ્ટ-ઇન GPS, ગાયરો-મુક્ત શોધ અને સરળ- દૂરસ્થ સંચાલન અને જાળવણી કાર્યોનો ઉપયોગ કરવા માટે. v80G VSAT કોમ્યુનિકેશન સિસ્ટમ iDirect, Hughes, Comtech અને SatLink મોડેમનો ઉપયોગ કરીને સેવા પ્રદાતાઓ સાથે સુસંગત છે. અમારા જોડાણના અવકાશમાં વધારાના મોડેમ નેટવર્ક્સ સતત ઉમેરવામાં આવી રહ્યાં છે.
બિલ્ટ-ઇન એન્ટેના કંટ્રોલ યુનિટ (ACU) વેબ ઈન્ટરફેસ રિમોટ આઈપી એક્સેસ અને સિસ્ટમ ડાયગ્નોસિસ પ્રદાન કરે છે, જે નિયમિત જાળવણી અને સેટઅપ પરિમાણો કરવા માટે જહાજમાં હાજર રહેવા માટે એન્જિનિયરની જરૂરિયાતને દૂર કરે છે. ઇન્ટેલિયન વી-સિરીઝ સિસ્ટમ ઘટકોને વિશ્વના કોઈપણ વેબ આધારિત સ્થાનથી એક્સેસ, મોનિટર અને નિયંત્રિત કરી શકાય છે. અપલોગિક્સ અને ઓપનએએમઆઈપી સુસંગત, અંતિમ વપરાશકર્તાઓ માટેના લાભો ઓપરેશનલ ખર્ચમાં ઘટાડો કરે છે, જ્યારે સમસ્યાઓ ઊભી થાય ત્યારે ઝડપી નિરાકરણ આવે છે અને સુરક્ષા અને અનુપાલન વિ. કેન્દ્રિય માત્ર મેનેજમેન્ટમાં સુધારો થાય છે.
સેંકડો જાળવણી દિનચર્યા સ્વચાલિત થઈ શકે છે, જેમ કે ફર્મવેર અપગ્રેડ, ટ્રેકિંગ પરિમાણો, સિસ્ટમ રીસેટ અને એન્ટેના પ્રદર્શન ઇતિહાસ ડેટા લોગ સહિત નિદાન.
v80G સિંગલ અથવા મલ્ટી-બેન્ડ LNB ને પણ સમાવે છે, બંને ક્રોસ-પોલ અને કો-પોલ ફીડ્સ અને 4W થી 8W થી મિની 16W સુધી BUC વિકલ્પો ઓફર કરે છે. તે કંપન, આઘાત અને પર્યાવરણીય પરીક્ષણ માટે ઉદ્યોગ અને લશ્કરી ધોરણોને પહોંચી વળવા અથવા તેને પાર કરવા માટે ડિઝાઇન અને બાંધવામાં આવ્યું છે જેથી કઠોર સમુદ્રની સ્થિતિમાં વિશ્વસનીયતા સુનિશ્ચિત કરી શકાય.

Specifications
| મોડલ | v80G |
|---|---|
| ભાગ # | V2-81-CJW1 |
| ઉત્પાદનો પ્રકાર | સેટેલાઈટ ઈન્ટરનેટ |
| બ્રાન્ડ | INTELLIAN |
| નેટવર્ક | VSAT |
| TYPE નો ઉપયોગ કરો | મેરીટાઇમ |
| એક્સેસરી પ્રકાર | ANTENNA |
| ANTENNA SIZE | 83 cm (32.7 inch) |
| વજન | 90,3 kg (199 lb) |
| RADOME HEIGHT | 120.5 cm (47.5 inch) |
| RADOME DIAMETER | 113 cm (44.5 inch) |