ઇન્ટેલિયન v65 VSAT મરીન એન્ટેના સિસ્ટમ (V4-650)
Out of stock
- બ્રાન્ડ:
- INTELLIAN
- મોડલ:
- v65
- ભાગ #:
- V4-650
- Warranty:
- 3 YEARS PARTS 2 YEAR LABOR
- AVAILABILITY:
- DISCONTINUED
- SKU:
- Intellian-V65-System-V4-650
ઇન્ટેલિયન v65 VSAT મરીન એન્ટેના સિસ્ટમ (VG-650)
શ્રેષ્ઠ આરએફ પ્રદર્શન
v65 નું ઉચ્ચ કાર્યક્ષમતા પરાવર્તક અને ફીડ ડિઝાઇન સેવાની વફાદારી અને સુધારેલ એકંદર લિંક માર્જિન માટે નાટ્યાત્મક રીતે સુધારેલ ગેઇન પરફોર્મન્સ આપે છે. સેવા પ્રદાતાઓ હવે ખરેખર વૈશ્વિક કવરેજ, ઉચ્ચ થ્રુપુટ અને મોટા કદના ડેટા પ્લાન ઓફર કરતી નવી, આકર્ષક સેવા યોજનાઓ બનાવીને નવા બજાર વિભાગોને ઍક્સેસ કરવા માટે શ્રેષ્ઠ કામગીરીનો લાભ લઈ શકે છે. લાઇવ નેટવર્ક પરીક્ષણ બતાવે છે કે v65 તેના વર્ગની અન્ય કોઈપણ સિસ્ટમ પર G/T માં સરેરાશ 1.2 dB/k સુધારણા પ્રદાન કરે છે, અને ઇન્ટેલસેટના EPIC નક્ષત્ર જેવા ઉચ્ચ થ્રુપુટ ઉપગ્રહો પર 100Mbps સુધીની ડાઉનલોડ ઝડપ હાંસલ કરી શકે છે.
સ્કેલ માટે બિલ્ટ
દરિયાઈ ઉપગ્રહ સંચાર માટે અપનાવવાનો દર વધી રહ્યો છે. ઉદ્યોગ માટે આ એક સકારાત્મક વિકાસ છે, પરંતુ પડકાર માંગને જાળવી રાખવાનો છે. Intellian પર અમે સમજીએ છીએ કે જ્યાં સુધી સિસ્ટમ ઇન્સ્ટોલ અને એક્ટિવેટ ન થાય ત્યાં સુધી અમારા ગ્રાહકો આવક કમાતા નથી. v65નો ઉદ્દેશ્ય કેટલીક મુખ્ય સુવિધાઓ દ્વારા આ સમસ્યાને ઉકેલવાનો છે.
ઉત્પાદનને પેડેસ્ટલ પર કોઈપણ સ્ટો કૌંસ વિના મોકલવામાં આવે છે, અને RF કનેક્ટર્સ હવે નાની બાહ્ય પેનલથી ઍક્સેસિબલ છે, એટલે કે પ્રી-ઇન્સ્ટોલેશન ટેસ્ટિંગ દરમિયાન અથવા ઇન્સ્ટોલેશન દરમિયાન જ રેડોમને દૂર કરવાની હવે કોઈ જરૂર નથી. આ બંને પ્રક્રિયાઓ દ્વારા સમયની બચત તમારા વ્યવસાયની કાર્યક્ષમતામાં વધારો કરે છે અને તમને વધુ ઝડપથી સક્રિયતા તરફ લઈ જાય છે. એકવાર તે આપેલ નેટવર્ક સાથે યોગ્ય રીતે સંકલિત થઈ જાય તે પછી v65 સ્વયંસંચાલિત કમિશનિંગને સપોર્ટ કરવામાં પણ સક્ષમ છે.
આવર્તન લવચીક
આજના બજારમાં, અપનાવવા માટે સંખ્યાબંધ અવરોધો છે. જેમ જેમ સેટેલાઇટ ટેક્નોલોજી વધુ ને વધુ ઝડપથી વિકસી રહી છે, તેમ વપરાશકર્તાઓને મહત્વપૂર્ણ ટેક્નોલોજી નિર્ણયોનો સામનો કરવો પડે છે, જેમ કે નેક્સ્ટ જનરેશન કા-બેન્ડ સેવાઓની દિશામાં આગળ વધવું, અથવા નવા લૉન્ચ કરાયેલા Ku-બેન્ડ ઓફરિંગ્સ. ઘણા હાર્ડવેર મર્યાદાઓના આધારે એક અથવા બીજી રીતે અટકી જવા અંગે ચિંતા વ્યક્ત કરે છે.
v65 એ વિશ્વની પ્રથમ અને એકમાત્ર 60cm વર્ગની એન્ટેના સિસ્ટમ છે જે એક સરળ રૂપાંતરણ પ્રક્રિયા દ્વારા Ku- અને Ka-બેન્ડ બંનેમાં કાર્ય કરી શકે છે. Intellian ની એક સિગ્નેચર ઓન-બોર્ડ કન્વર્ઝન કીટનો ઉપયોગ કરીને, વપરાશકર્તાઓ એક ફ્રીક્વન્સીથી બીજી ફ્રીક્વન્સીમાં જવા માટે 10 મિનિટમાં કી RF ઘટકોને સ્વેપ કરી શકે છે, કોઈપણ ભૂગોળમાં મહત્તમ પ્રદર્શન પ્રદાન કરે છે અને સમગ્ર વપરાશકર્તાઓ માટે ભવિષ્યપ્રૂફ સંચાર ઉકેલની ખાતરી કરે છે. દુનિયા.
Specifications
| મોડલ | v65 |
|---|---|
| ભાગ # | V4-650 |
| ઉત્પાદનો પ્રકાર | સેટેલાઈટ ઈન્ટરનેટ |
| બ્રાન્ડ | INTELLIAN |
| નેટવર્ક | VSAT |
| TYPE નો ઉપયોગ કરો | મેરીટાઇમ |
| એક્સેસરી પ્રકાર | ANTENNA |
| ANTENNA SIZE | 65 cm (25.6 inch) |
| ફ્રીક્વન્સી | Ka BAND, Ku BAND |
| વજન | 59,5 kg (131,2 livres) |
| RADOME HEIGHT | 104 cm (40.9 inch) |
| RADOME DIAMETER | 90 cm (35.5 inch) |
| POLARIZATION | Linear, Cross-pol only |
| AZIMUTH RANGE | Unlimited |
| ELEVATION RANGE | -20° ~ 115° |
| CROSS-LEVEL RANGE | ±37° |