ઇન્ટેલિયન v60 VSAT મરીન એન્ટેના સિસ્ટમ (V1-60)
calcActive())">
In stock
- બ્રાન્ડ:
- INTELLIAN
- મોડલ:
- v60
- ભાગ #:
- V1-60
- Warranty:
- 3 YEARS PARTS 2 YEAR LABOR
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 3-5 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Intellian-V60-System-V1-60
US$17,814.77
ઇન્ટેલિયન v60 એ 60cm કુ-બેન્ડ મેરીટાઇમ VSAT એન્ટેના સિસ્ટમ છે જેમાં કોમ્પેક્ટ રેડોમ ડિઝાઇન છે જે જગ્યાની મર્યાદાઓ ધરાવતી સિસ્ટમમાં નાના જહાજોને ફિટ કરવા માટે પરવાનગી આપે છે. તેના 3-અક્ષ સ્ટેબિલાઇઝેશન પ્લેટફોર્મ સાથે, v60 શ્રેષ્ઠ ટ્રેકિંગ પ્રદર્શન ધરાવે છે જે લગભગ 1 મીટર ગ્રેડ VSAT એન્ટેના સિસ્ટમની બરાબર છે. v60 SCPC, બ્રોડબેન્ડ અથવા હાઇબ્રિડ સેટેલાઇટ નેટવર્ક માટે ગોઠવી શકાય છે. તે હાઈ-સ્પીડ ઈન્ટરનેટ, હવામાન અને ચાર્ટ અપડેટ્સ, ઈમેલ, ફાઈલ અને ઈમેજ ટ્રાન્સફર, વીડિયો કોન્ફરન્સ, VoIP, VPN અને ડેટાબેઝ બેકઅપ માટે યોગ્ય છે. v60 ની ડિઝાઇન અને બાંધવામાં આવી છે જેથી સમુદ્રમાં સૌથી કઠોર પરિસ્થિતિઓમાં સૌથી વધુ વિશ્વસનીયતા સુનિશ્ચિત કરવા માટે કંપન, આંચકો અને EMC માટેના ઉદ્યોગ અને લશ્કરી ધોરણોને પહોંચી વળવા અથવા તેને પાર કરી શકાય.
એન્ટેનામાં કેબલને અનરેપ કર્યા વિના સતત ટ્રેકિંગ માટે v60 પાસે અમર્યાદિત અઝીમુથ રેન્જ છે. -10 થી વિશાળ એલિવેશન રેન્જ? 100 સુધી? જ્યારે જહાજ વિષુવવૃત્ત અથવા ધ્રુવીય પ્રદેશોની નજીક મુસાફરી કરી રહ્યું હોય ત્યારે v60 ને સીમલેસ સિગ્નલ રિસેપ્શન માટે સક્ષમ કરે છે. સૌથી સરળ ઇન્સ્ટોલેશન ડિઝાઇન અને સૌથી વધુ વપરાશકર્તા મૈત્રીપૂર્ણ ઇન્ટરફેસ સાથે તમે બજારમાં શોધી શકો છો, v60 બાંયધરી આપે છે કે તમને સમુદ્ર પર સંપૂર્ણ નવો બ્રોડબેન્ડ અનુભવ મળશે.
v60 માં ઝડપી ઉપગ્રહ સંપાદન માટે બિલ્ટ-ઇન GPS અને રેખીય ધ્રુવીકરણ ફીડની સિગ્નલ શક્તિને ઑપ્ટિમાઇઝ કરવા માટે સ્વતઃ ધ્રુવીકરણ નિયંત્રણ છે. v60 દરિયામાં સર્વોચ્ચ ગુણવત્તા અને વિશ્વસનીયતા જોડાણો સાથે હંમેશા-ચાલુ, બિનસલાહભર્યું પ્રદર્શન પ્રદાન કરે છે. કોમ્પેક્ટ, મજબૂત અને ખર્ચ-અસરકારક સોલ્યુશન સાથે કોમર્શિયલ ગ્રેડ બ્રોડબેન્ડ અનુભવ મેળવવા માંગતા નાવિકો માટે v60 એ અંતિમ પસંદગી છે.
Specifications
| મોડલ | v60 |
|---|---|
| ભાગ # | V1-60 |
| ઉત્પાદનો પ્રકાર | સેટેલાઈટ ઈન્ટરનેટ |
| બ્રાન્ડ | INTELLIAN |
| નેટવર્ક | VSAT |
| TYPE નો ઉપયોગ કરો | મેરીટાઇમ |
| એક્સેસરી પ્રકાર | ANTENNA |
| ANTENNA SIZE | 60 cm (23.6 inch) |
| વજન | 59,5 kg (131,2 livres) |
| RADOME HEIGHT | 84.5 cm (33.3 inch) |
| RADOME DIAMETER | 78 cm (30.7 inch) |
| POLARIZATION | Cross-pol and Co-pol as standard |
| AZIMUTH RANGE | Unlimited |
| ELEVATION RANGE | -10° ~ 100° |
| CROSS-LEVEL RANGE | Up to ±30° |
Write a Review