60cm (23.6 ઇંચ) રિફ્લેક્ટર અને ઓલ-અમેરિકા LNB (B4-609AA) સાથે ઇન્ટેલિયન i6 યુએસ મરીન સેટેલાઇટ ટીવી સિસ્ટમ
In stock
- બ્રાન્ડ:
- INTELLIAN
- મોડલ:
- i6
- ભાગ #:
- B4-609AA
- Warranty:
- 3 YEARS PARTS 2 YEAR LABOR
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 3-5 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Intellian-i6-System-B4-609AA
60cm (23.6 ઇંચ) રિફ્લેક્ટર અને ઓલ-અમેરિકા LNB (B4-609AA) સાથે ઇન્ટેલિયન i6 યુએસ મરીન સેટેલાઇટ ટીવી સિસ્ટમ
ઇન્ટેલિયન i6/i6P સમાન કદમાં એન્ટેના સિસ્ટમ્સની તુલનામાં ઉત્તમ વ્યાવસાયિક-ગ્રેડ પ્રદર્શન અને કાર્યક્ષમતા પ્રદાન કરે છે. i6/i6P આદર્શ રીતે 70 ફૂટથી વધુની નૌકાઓ માટે રચાયેલ છે. પરંપરાગત રીતે, મોટા દરિયાઈ ઉપગ્રહ એન્ટેનામાં ભારે વજન અને જટિલ કેબલ ઇન્સ્ટોલેશન સમસ્યાઓ હતી. i6 ની સિંગલ કેબલ ડિઝાઇન અને વેક્યૂમ-ફોર્મિંગ ટેક્નોલોજી માટે આભાર, i6/i6P એ ફરી એકવાર સાબિત કર્યું છે કે મોટું હળવા અને સરળ હોઈ શકે છે. Intelian MIM સાથે, બોટર્સ હોમ સિસ્ટમની જેમ જ સ્વચાલિત સેટેલાઇટ સ્વિચિંગ દ્વારા ફ્લિપિંગ ચેનલોનો આનંદ માણી શકે છે. વધુ વિગતો માટે DISH નેટવર્ક MIM ની ઇન્સ્ટોલેશન માર્ગદર્શિકા જુઓ.
વાઈડ રેન્જ સર્ચ (WRS) અને ડાયનેમિક બીમ ટિલ્ટિંગ (DBT) ટેક્નોલોજીમાં તેની પેટન્ટ-બાકી નવીનતાઓ સાથે, i6/i6P હંમેશા અત્યંત સચોટ દરિયાઈ સ્થિતિમાં સેટેલાઇટ સિગ્નલ રિસેપ્શનની સૌથી વધુ ચોકસાઇ ટ્રેકિંગ ક્ષમતાઓ અને શ્રેષ્ઠ ગુણવત્તા પ્રદાન કરી શકે છે.
i6/i6P ની સૌથી નવીન ડિઝાઇન તેના કંટ્રોલ યુનિટમાં સંકલિત HD અને TriSat મોડ્યુલો છે. આ બોટર્સને અગ્રણી સેટેલાઇટ ટીવી સેવા પ્રદાતાઓ પાસેથી તેમની મનપસંદ એચડીટીવી ચેનલોને સરળતાથી ઍક્સેસ કરવાની ક્ષમતાની મંજૂરી આપે છે જેમ કે તેઓ ઘરે કરવા માટે ઉપયોગમાં લેવાય છે.
i6/i6P માં બિલ્ટ-ઇન GPS સિસ્ટમ છે જે સેટેલાઇટ સિગ્નલ એક્વિઝિશનની ઝડપને વધારે છે. વધુમાં, i6P શ્રેષ્ઠ સિગ્નલ શક્તિ જાળવવા અને નબળા સેટેલાઇટ સિગ્નલ કવરેજ વિસ્તારોમાં સેટેલાઇટ રિસેપ્શનની ગુણવત્તા વધારવા માટે એમ્બેડેડ ઓટો સ્ક્યુ એન્ગલ કંટ્રોલ સિસ્ટમ પ્રદાન કરે છે.
સિગ્નલ પર મજબૂત પકડ
ઇન્ટેલિયનનું વિશિષ્ટ ડાયનેમિક બીમ ટિલ્ટિંગ (DBT) ઉચ્ચ પ્રદર્શનનો ઉપયોગ કરે છે, સતત સબ-રિફ્લેક્ટરને સમાયોજિત કરે છે જે એન્ટેનાને દરેક સમયે સૌથી મજબૂત સિગ્નલ રહેવાની મંજૂરી આપે છે જ્યારે જહાજ ઊંચી ઝડપે પસાર થાય છે.
ઝડપી સિગ્નલ સંપાદન
ઇન્ટેલિયનનું વિશિષ્ટ વાઇડ રેન્જ સર્ચ (WRS) અલ્ગોરિધમ એન્ટેનાને અવિશ્વસનીય ઝડપ અને ચોકસાઈ સાથે સિગ્નલ શોધવા, શોધવા અને તેને લૉક કરવાની મંજૂરી આપે છે.
સરળ અને સરળ સ્થાપન
એન્ટેના અને ACU ને કનેક્ટ કરવા માટે એક જ કેબલ સાથે, Intellian i6 સિસ્ટમો ઝડપી અને ઇન્સ્ટોલ કરવા માટે સરળ છે. અમારા અદ્યતન ACU ને ન્યૂનતમ સેટઅપની આવશ્યકતા માટે ડિઝાઇન કરવામાં આવી છે જેથી કરીને તમે તમારી બોટમાં સવાર ટીવી કાર્યક્રમોનો આનંદ લેવાનું શરૂ કરી શકો.
તમારી મનપસંદ HDTV ચેનલોમાં ટ્યુન કરો
ઇન્ટેલિયનનું i6/i6P Ku-બેન્ડમાંથી HD ચેનલો પ્રદાન કરે છે. HD મોડ્યુલ વાસ્તવમાં ઈન્ટેલિયન i6/i6P ના એન્ટેના કંટ્રોલ યુનિટમાં બિલ્ટ-ઇન છે સીમલેસ એકીકરણ અને સરળ ઇન્સ્ટોલેશન માટે.
બિલ્ટ-ઇન જીપીએસ
Intellian i6/i6P સરળ કામગીરી અને ઝડપી સિગ્નલ એક્વિઝિશન માટે બિલ્ટ-ઇન GPS સમાવે છે. તે i6/i6P ને જ્યાં પણ જહાજ સફર કરે છે ત્યાં ઉચ્ચ ચોકસાઈ અને સરળ કામગીરીની મંજૂરી આપે છે.
મેળ ન ખાતી કામગીરી
ઉત્તર અને દક્ષિણ અમેરિકા, યુરોપ અને વિશ્વભરની પ્રાદેશિક સેવા માટે રાષ્ટ્રવ્યાપી કવરેજ સાથે 60cm પરાવર્તક વ્યાસ.
વાયરલેસ કનેક્ટિવિટી અને એપ્ટસ મોબાઇલ
બિલ્ટ-ઇન Wi-Fi ACU ને વાયરલેસ રીતે કનેક્ટ થવા માટે સક્ષમ કરે છે. પીસી, લેપટોપ અને સ્માર્ટફોનનો ઉપયોગ ACU સાથે કનેક્ટ કરવા અને સિસ્ટમની સેટિંગ્સને વાયરલેસ રીતે મોનિટર, નિયંત્રણ અને બદલવા માટે કરી શકાય છે. Intelian Aptus મોબાઇલ Wi-Fi દ્વારા ACU ને ઍક્સેસ કરવા અને તેમના iPhone, iPad અથવા અન્ય નેટવર્ક ઉપકરણોમાંથી એન્ટેના ચલાવવા માટે ડાઉનલોડ કરવા માટે ઉપલબ્ધ છે. iPhone અને iPad એ Apple Inc ના રજિસ્ટર્ડ ટ્રેડમાર્ક છે.

Specifications
| મોડલ | i6 |
|---|---|
| ભાગ # | B4-609AA |
| ઉત્પાદનો પ્રકાર | SATELLITE TV |
| વપરાશ વિસ્તાર | REGIONAL - SEE COVERAGE MAP |
| બ્રાન્ડ | INTELLIAN |
| નેટવર્ક | BELL TV, DIRECTV, DISH NETWORK |
| TYPE નો ઉપયોગ કરો | મેરીટાઇમ |
| એક્સેસરી પ્રકાર | ANTENNA |
| ANTENNA SIZE | 60 cm (23.6 inch) |
| ઓપરેટિંગ તાપમાન | -25°C to 55°C (-13°F to 131°F) |
| STORAGE TEMPERATURE | -40°C to 80°C (-40°F to 176°F) |
| ફ્રીક્વન્સી | Ku BAND |
| પ્રમાણપત્રો | CE COMPLIANCE, FCC |
| વજન | 20,0 kg (44,0 livres) |
| RADOME HEIGHT | 72 cm (28.3 inch) |
| RADOME DIAMETER | 70 cm (27.6 inch) |
| RECEPTION FREQUENCY | Ku-band: 10.7 ~ 12.75 GHz |
| POLARIZATION | CIRCULAR AND LINEAR |
| MINIMUM EIRP | 46dBW |
| AZIMUTH RANGE | 680º |
| ELEVATION RANGE | 5º to 90º |
| SHIP'S MOTION | Roll ±25º, Pitch ±15º |
| ROLL & PITCH RESPONSE RATE | 45º / sec |
| TURNING RATE | 45º / sec |
| VESSEL SIZE | OVER 70 FEET |
| RF OUTPUT | QUAD OUTPUT |
Feature
- સ્વચાલિત સેટેલાઇટ શોધ અને ઓળખ કાર્ય
- 2-અક્ષ હાઇ સ્પીડ ટ્રેકિંગ સિસ્ટમ
- કુ-બેન્ડ સેટેલાઇટ સિગ્નલો મેળવવા માટે 60 સેમી (24 ઇંચ) વ્યાસનો પેરાબોલિક એન્ટેના
- પસંદ કરેલ પ્રદેશ અને LNB પર આધાર રાખીને પરિપત્ર અથવા રેખીય ધ્રુવીકરણ
- Ku-band HD ટીવી રિસેપ્શન માટે બિલ્ટ-ઇન HD મોડ્યુલ
- iQ² ટેક્નોલૉજી તમને ઝડપથી ટ્યુન ઇન કરવા, નક્કર સિગ્નલ લૉક જાળવવા અને શાંત આરામમાં તમારા મનપસંદ ટીવી પ્રોગ્રામિંગનો આનંદ માણવા દે છે.
- વાઈડ રેન્જ સર્ચ (WRS) અલ્ગોરિધમ ગમે ત્યાં ઉપલબ્ધ સૌથી ઝડપી સિગ્નલ એક્વિઝિશન પહોંચાડે છે
- ડાયનેમિક બીમ ટિલ્ટિંગ (DBT) ટેક્નોલોજી પરંપરાગત એન્ટેના સાથે અનુભવાતા કર્કશ પૃષ્ઠભૂમિ અવાજને દૂર કરતી વખતે શ્રેષ્ઠ સિગ્નલ ગુણવત્તાની ખાતરી કરવા માટે બુદ્ધિશાળી, રીઅલ-ટાઇમ બીમ વિશ્લેષણનો ઉપયોગ કરે છે.
- સાહજિક નિયંત્રણો અને ડિજિટલ સેટેલાઇટ માહિતી ACU પર પ્રદર્શિત થાય છે
- Aptus PC અને Aptus Mobile દ્વારા વાયરલેસ સ્વચાલિત અપડેટ્સ અને ડાયગ્નોસ્ટિક્સ
- Intelian MIM અથવા શો ડીકોડર મોડ્યુલને સરળ પાવર સપ્લાય માટે DC આઉટ પોર્ટ
- બહુવિધ રીસીવરો અને ટીવીને મલ્ટી-સ્વીચ અથવા ઇન્ટેલિયન MIM (મલ્ટી-સેટેલાઇટ ઇન્ટરફેસ મોડ્યુલ) નો ઉપયોગ કરીને કનેક્ટ કરી શકાય છે.
- MIM નો ઉપયોગ કરીને લક્ષ્ય ઉપગ્રહને નિયંત્રિત કરવા માટે માસ્ટર રીસીવર પસંદ કરી શકાય છે
- ઉત્તર અમેરિકામાં, ડીશ અથવા બેલ ટીવીનો ઉપયોગ કરતી વખતે, એક MIM જરૂરી છે, જે તમે ઘરની જેમ જ તમારા રિમોટ કંટ્રોલથી સ્વચાલિત સેટેલાઇટ સ્વિચિંગને સક્ષમ કરો છો.
- i6 માં ઝડપી સિગ્નલ એક્વિઝિશન માટે એન્ટેના યુનિટની અંદર બિલ્ટ-ઇન GPS શામેલ છે. જહાજના જીપીએસને ACU ની પાછળની પેનલ પર NMEA 0183 પોર્ટ દ્વારા પણ કનેક્ટ કરી શકાય છે.
- 70 સેમી (27.5 ઇંચ) એન્ટેના રેડોમ વ્યાસ
- એન્ટેનાનું વજન 20 કિલો (44 પાઉન્ડ) કરતાં ઓછું છે
- તમામ એન્ટેના સિસ્ટમો માટે 2-વર્ષની લેબર વોરંટી સાથે 3-વર્ષના ભાગો અને કારીગરી ગેરંટી સાથે અગ્રણી ઉદ્યોગ, તમારા હાર્ડવેર રોકાણ સાથે મનની શાંતિ સુનિશ્ચિત કરે છે.
- નવી વોરંટી નીતિ (3 વર્ષના ભાગો અને 2 વર્ષનો શ્રમ) ફક્ત 1લી, જાન્યુઆરી 2017 પછી ખરીદેલ ઉત્પાદનો માટે જ માન્ય છે
What's included
તમામ સેટેલાઇટ સિસ્ટમમાં નીચેના ભાગોનો પ્રમાણભૂત તરીકે સમાવેશ થાય છે
- એન્ટેના અને રેડોમ 60 સેમી (24″) રિફ્લેક્ટર અને LNB
- ACU (એન્ટેના કંટ્રોલ યુનિટ)
- પીસી કંટ્રોલર પ્રોગ્રામ (સોફ્ટવેર સીડી શામેલ છે)
- ઇન્સ્ટોલેશન અને ઓપરેશન મેન્યુઅલ
- ઇન્સ્ટોલેશન ટેમ્પલેટ
- ઝડપી સ્થાપન માર્ગદર્શિકા
ઇન્સ્ટોલેશન કીટ
- ACU ટેબલ માઉન્ટ કરવાનું કૌંસ × 2EA
- 15 મીટર (49 ફૂટ) × 1EA એન્ટેના-એસીયુ આરજી6 કોક્સિયલ કેબલ
- 3 મીટર (10 ફૂટ) × 1EA ACU-IRD RG6 કોક્સિયલ કેબલ
- 10 મીટર (33 ફૂટ) × 1EA DC પાવર કેબલ
- 1.8 મીટર (6 ફૂટ) × 1EA PC સીરીયલ કેબલ
- કનેક્ટર્સ અને સ્ક્રૂ