ઇન્ટેલિયન i6/i6P/i6W/s6HD ખાલી ડોમ અને બેઝપ્લેટ એસેમ્બલી ખાલી ડોમ અને બેઝપ્લેટ એસેમ્બલી (S2-6110)
calcActive())">
In stock
- બ્રાન્ડ:
- INTELLIAN
- મોડલ:
- i6 EMPTY DOME
- ભાગ #:
- S2-6110
- ORIGIN:
- દક્ષિણ કોરિયા
- Warranty:
- 3 YEARS PARTS 2 YEAR LABOR
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 3-5 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Intellian-i6-Empty-Dome
US$1,576.00
ઇન્ટેલિયન i6/i6P/i6W/s6HD ખાલી ડોમ અને બેઝપ્લેટ એસેમ્બલી ખાલી ડોમ અને બેઝપ્લેટ એસેમ્બલી (S2-6110)

Specifications
| SHIPS FROM | IRVINE, CA (USA), SEOUL (SOUTH KOREA), ROTTERDAM (NETHERLANDS) |
|---|---|
| મોડલ | i6 EMPTY DOME |
| ભાગ # | S2-6110 |
| ઉત્પાદનો પ્રકાર | SATELLITE TV |
| વપરાશ વિસ્તાર | REGIONAL - SEE COVERAGE MAP |
| બ્રાન્ડ | INTELLIAN |
| નેટવર્ક | BELL TV, BRAZIL CLARO, DIRECTV, DIRECTV LATIN AMERICA, DISH NETWORK, SKY BRAZIL, TELUS SATELLITE TV |
| TYPE નો ઉપયોગ કરો | મેરીટાઇમ |
| એક્સેસરી પ્રકાર | DOME |
| ANTENNA SIZE | 37 cm (14.6 inch) |
| ઓપરેટિંગ તાપમાન | -25°C to 55°C (-13°F to 131°F) |
| STORAGE TEMPERATURE | -40°C to 80°C (-40°F to 176°F) |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85177900 |
| RADOME HEIGHT | 70 cm (27.6 inch) |
| RADOME DIAMETER | 72 cm (28.3 inch) |
Support
Write a Review