થુરાયા WE સેટેલાઇટ હોટસ્પોટ
In stock
- બ્રાન્ડ:
- THURAYA
- ભાગ #:
- WE
- Warranty:
- 12 MONTHS
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 3-5 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Thuraya-WE-Satellite-Hotspot
સિંગલ સિમ, ડ્યુઅલ મોડ હોટસ્પોટ
Thuraya WE એ ડ્યુઅલ મોડ ક્ષમતા પ્રદાન કરવા માટે બજારમાં એકમાત્ર હોટસ્પોટ છે. તે સેટેલાઇટ અને એલટીઇ બ્રોડબેન્ડ ડેટા સેવાઓ ઓફર કરીને ડેટા કવરેજને વિસ્તૃત કરે છે જે તમને પાર્થિવ કવરેજ વિસ્તારોની અંદર અને બહાર સરળતાથી જવાની મંજૂરી આપે છે.
મેન્યુઅલ અથવા ઓટો-નેટવર્ક પસંદગી
Thuraya WE તમને વેબ ઇન્ટરફેસ અથવા સ્માર્ટ ફોન એપ્લિકેશન પર ઓટો-નેટવર્ક સ્વિચિંગ ફંક્શન સેટ કરીને નેટવર્ક્સ વચ્ચે લવચીક રીતે સ્વિચ કરવા સક્ષમ બનાવે છે. એકવાર તમે કવરેજની બહાર થઈ જાવ પછી હોટસ્પોટ આપમેળે તમારા ડિફોલ્ટ નેટવર્કથી અન્ય નેટવર્ક પર સ્વિચ થઈ જશે.
સેટેલાઇટ મોડમાં કૉલ્સ અને ટેક્સ્ટ સંદેશાઓ
Thuraya WE એપ તમારા સ્માર્ટ ડિવાઇસને સેટેલાઇટ ફોનમાં રૂપાંતરિત કરે છે, તે તમને સેટેલાઇટ મોડ પસંદ કરવામાં આવે ત્યારે સેટેલાઇટ કૉલ્સ અને SMS કરવા માટે તમારા વર્તમાન ફોનની સંપર્ક સૂચિને ઍક્સેસ કરવામાં સક્ષમ બનાવે છે.
ઈન્ટરફેસ વાપરવા માટે સરળ
હોટસ્પોટને સંપૂર્ણ રીતે નિયંત્રિત કરવા માટે, થુરાયાએ એક વપરાશકર્તા મૈત્રીપૂર્ણ ઇન્ટરફેસ વિકસાવ્યું છે જે વેબ દ્વારા અથવા iOS અને Android સિસ્ટમો સાથે સુસંગત મોબાઇલ એપ્લિકેશન દ્વારા ઍક્સેસ કરી શકાય છે.
એકીકૃત સંચાર
Thuraya WE સાથે, તમે કોઈપણ વિસ્તારને Wi-Fi હોટસ્પોટમાં રૂપાંતરિત કરી શકો છો, તમારા બધા ઉપકરણો અને એપ્લિકેશનોને કનેક્ટ કરી શકો છો, 30 મીટર કે તેથી વધુની ત્રિજ્યામાં Thuraya WE Wi-Fi હોટસ્પોટ સાથે 10 જેટલા સ્માર્ટ ઉપકરણોને કનેક્ટ કરીને ઇન્ટરનેટનો આનંદ માણી શકો છો.
હલકો અને ટકાઉ
માત્ર 1 કિલો વજન ધરાવતું, Thuraya WE કોમ્પેક્ટ લાઇટ અને પોર્ટેબલ છે, સફરમાં વૉઇસ અને ડેટા કનેક્ટિવિટી ઑફર કરે છે. તે વૈશ્વિક સ્તરે માન્ય ઇન્ગ્રેસ પ્રોટેક્શન રેટિંગ IP54 ધરાવે છે જે કઠોર વાતાવરણનો સામનો કરવા માટે કોઈપણ દિશામાંથી ધૂળ અને પાણીના સ્પ્રેથી રક્ષણ પૂરું પાડે છે.
Specifications
| SHIPS FROM | DUBAI, UAE |
|---|---|
| ભાગ # | WE |
| ઉત્પાદનો પ્રકાર | સેટેલાઈટ ઈન્ટરનેટ |
| વપરાશ વિસ્તાર | EUROPE, AFRICA, ASIA, AUSTRALIA |
| MANUFACTURER | HUGHES |
| બ્રાન્ડ | THURAYA |
| નેટવર્ક | THURAYA |
| સેવા | THURAYA IP |
| TYPE નો ઉપયોગ કરો | PORTABLE |
| એક્સેસરી પ્રકાર | TERMINAL |
| SUPPORTED LANGUAGES | ENGLISH, ARABIC, CHINESE, FRENCH, JAPANESE, PORTUGUESE, RUSSIAN, SPANISH |
| INGRESS PROTECTION | IP 54 |
| ફ્રીક્વન્સી | L BAND (1-2 GHz) |
| વિશેષતા | INTERNET, EMAIL |
| CONSTELLATION | 2 ઉપગ્રહો |
| LENGTH | 230 mm |
| પહોળાઈ | 197 mm |
| DEPTH | 24 mm |
| વજન | 1.0 kg |
Thuraya WE કવરેજ નકશો

થુરાયાનું મજબૂત સેટેલાઇટ નેટવર્ક સૌથી દૂરના સ્થળોએ કવરેજ પૂરું પાડે છે, તમને હંમેશા કનેક્ટેડ રાખવા માટે ભીડ-મુક્ત ઉપગ્રહ સંચાર સુનિશ્ચિત કરે છે. નવીન સેટેલાઇટ ડિઝાઇનથી લઈને દરેક થુરાયા ઉપકરણ અને સહાયકની વિશ્વસનીયતા સુધી, અમે પાર્થિવ સિસ્ટમ્સ અને સેલ્યુલર નેટવર્ક્સની સીમાઓથી આગળ ખરેખર શ્રેષ્ઠ ઉપગ્રહ સંચાર ઉકેલ પ્રદાન કરીએ છીએ.
થુરાયા નેટવર્ક ઉત્તર કે દક્ષિણ અમેરિકાને આવરી લેતું નથી.